Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujichubua kwa dada zetu (kuwa mweupe)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Jan 4, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Ukiangalia mikono na uso utajua kuwa huyu bibie anataka kuwa mwarabu zaidi kuliko mwafrika!Jamani kwa nini mabibie wetu wasiwe proud na rangi zao,kuliko kujichubua na kuwa na light skin?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Njomba Mmakonde,
    Alikukataa nini akamfuata huyu naniliu!, mbona unamsakama mwana wa mwenzio akiwa katika ndoa mbiiichi bado!..Unataka atemwe nini mzee uchukue?

    Anyway, tabia hii ya dada zetu imekuwa ndo fashen kwa sasa..!Lakini nasi wanaume tujiangalie, iam afraid that we men prefer the ladies with that artificial color!

    Lakini, in a nutshell, they are killing themselves slowly!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii tabia inatokana na wanaume wenyewe tumezidi kupenda wasichana weupe. Kwa hiyo nao wanajibadili ili kuwavutia zaidi wanaume.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu Katavi uko right kabisa, wanaume wengi mwanamke mweupe ana thamani zaidi ya mweusi, na utasikia jamaa anajitamba eti kama color demu kajaliwa mweupee, sasa hapo wakisikia wenzetu wanaona OK kumbe weupe ndo dili hahah na wao wanautafuta madukani
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kutokujikubali tu na umaskini wa fikira!!! (ila na wanaume nao wamo....Ben Kinyaiya)
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini si mnaona jinsi jamaa anavyomfurahia na kumwangalia bibie kwa macho ya mahaba????????.
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi naona kama hiyo mikono imesheheni hina kiasi cha kuifanya ionekane myeusi. Bwana harusi mbona kama hana uhakika vile?
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kipenda roho ula nyama mbichi...
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nahisi anamshangaa kwani anaonekana tofauti na alivyomzoea
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Taratibu JF inaelekea kuwa ze tamu. Yangu macho.
     
Loading...