Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujichubua!agghhhhrrrrrr

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sniper, Dec 19, 2010.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku naona kina cheusi dawa wanapungua tu...

    Ila tuache utani, mtoto Jacky Wolper msuuriiii.....:hungry:
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    huyu mwingine huku kulia mbona uso kama karatasi?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    huyo mtangazaji wa star tv alikuwa mzuri tuu.....lakini kadanganywa na kina maimartha sasa kawa kituko....hebu muone huko kwenye vipingili vya mikono....mmmh ulimbukeni gharama
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! yule mzembe pale nyuma kapotea kabisa ulimwenguni, kapata ka ukumbi kana AC kaona isiwe tabu, mzembe hafai kabisa kuandikishwa jeshi.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hebu nipe upembuzi yakinifu juu ya yule wa mwisho kulia....aminia!!!
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! nilikuwa sjaona ile lori ya scania, dah mama kachomoza li paja na li mkono tu lakini kachkua nafasi kubwa ya picha kuliko waliotokeza wazima wazima, hakyanani lile limama likikuambia leo hunusi kitu , inabidi urizie tu. dah! senks mkuu kwa kulizoom lile mama.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    mna macho nyie.....siwawezi......kuliona hilo limama inahitaji miwani ya giza
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kajiharibu mno mpaka mi naona kinyaa kumwangalia. sijui anadhani kujichubua ndio urembo!!! Shiiiit!!!
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie nampenda asia-huyo mwanamitindo she is 50 ila shape yake mashallah..!:teeth:
     
  11. p

    p53 JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    dah umenikumbusha mbali kweli.unakuta 'mtoto' mweusiii kama jongoo hafu mzuri yani.O'level tulikuwa nae mmoja wa kihaya,na kama unavyojua figure za kihaya,mtoto guu guu hafu nyuma kafungasha .dah acha kabisa.Mwenzenu demu wa kiafrika napenda awe na melanin ya kutosha!
    siku nipate demu wa namna hii,akiwa na vigezo vingine kidogo ninavyovitaka,lazima nitangaze ndoa,duu!
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtu mmoja rangi kibao kwenye ngozi! anatuthibishia kwamba 'Originality is nothing but judicious imitation'.
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi, mke lazima awe nachuroo, kweli mimi mtu akijichubua simuangalii mara mbili. Kama ni weupe wa asili sawa lakini wa mkorogo ni kinyaa tu...
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kujichubua ni moja ya dalili ya kutojikubali, pia ni umaskini wa fikra; yani kama huyo Saida Mwilima ni kituko pia ni kichefuchefu kabisa, ukimuona unaweza ukatema mate chini tpuuu!!
     
  15. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    walikua wanaitwa rangi mbili,,,,,,,,,,,,,,,,enzi hizo siku hizi imekua fashion mtaani hatuoni weusi wanajikoroga hadi mapajani....................huyo saida anaishi mwashigini nini hajui hata kujichubua mwambieni aache,alafu dental fumula/domo lake umeliona
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sauda Mwilima kawa kama mdoli! and above all anachekelea?
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sura kama dubu :redfaces:
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .....JF bana, nimejikuta nimecheka bila kupenda.
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kiongozi nimependa hii definition!
     
Loading...