Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujichanganya kwa serikali ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ng'wandu, Feb 20, 2012.

  1. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba tukumbushane kujichanganya na kujikanyaga kwa watendaji wa serikali ya ccm ili hatimaye tuone kama kweli kuna haja ya kuendelea kuwa na serikali hii au tuitupe nje:

    1. DCI Manumba kusema Mwakyembe hajalishwa sumu halafu waziri wa Afya anaikana ripoti hiyo

    2. Spika wa mbunge kusema rais ameshasaini ongezeko la posho kwa wabunge halafu ofisi ya rais ikakana hilo

    3.

    4.
     
  2. t

    tenende JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Malizia Mkuu:
    3. Katibu wa bunge: hatujaanza kulipa posho mpya;
    4. Ikulu: Rais hajasaini.
    5. Pinda: Hakuna sababu nzito za kumfukuza katibu mkuu na wenzake;
    6. Pinda huyo huyo, mwezi huo huo: tumemsimamisha Kazi Blandina Nyoni. n.k.
    Hizi zote ni BANGI tu!
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wazee wa siku 100 mko wapi? Hazijatimia hizo siku 100? au ulikuwa mkwara?
     
  4. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jairo kusimamishwa then kurudishwa, then kufukuzwa.
     
  5. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe wasema wanachichanga!! wenzio ndio style yao ya uongozi!!!
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    'Siwafahamu wamiliki wa Richmond' - JK

    'Mwneyekiti kumbuka nilikuwa nakushirikisha, ama nilikuwa napata maelekezo kutoka kwako kila hatua ya Richmond. Kuna wakati nilitaka kuvunja mkataba lakini ukanikatalia kwa kusema unasikiliza maoni ya makatibu wakuu' EL

    'Ukiwafunga mafisadi uchumi utayumba' MP

    'Mafisadi woote lazima wafukuzwe kwenye chama' NN
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nyie ndio mnaojichanganya.
    hiyo ndiyo ari mpya,nguvu mpya na kasi mpya chini ya utawala bora ukiakisi kilimo kwanza chini ya sekretariet ya tumethubutu tumeweza na tunasonga mbele.
     
Loading...