Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiandikisha Dar es Salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pepe Rainer, Mar 22, 2010.

  1. P

    Pepe Rainer Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 22-27 Machi, 2010 ni tarehe za kujiandikisha katika daftari la wapiga kura kwa wakazi wote wa Dar es salaam, wote ambao umri unazidi miaka 18 twende tukajiandikishe.

    Kitambulisho kikiwa kimehalibika maandishi kutoonekana vizuri,nenda ukajiandikishe upate kitambulisho kipya.

    Kama ulijiandikisha na jina lako halikutokea katika orodha ya wapiga kura na hukuweza kupiga kura,nenda kajiandikishe upya jina lako liingie katika orodha ya wapiga kura.

    Mwaka 2010 sio mwaka wa kukosea,kajiandikishe upate kitambulisho cha kukuwezesha kupiga kura,kutimiza haki yako ya kimsingi.Kura yako kwa maendeleo yako,kajiandikishe

    TANZANIA BILA MAFISADI INAWEZEKANA, KAJIANDIKISHE!
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ukumbusho huo
     
  3. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wale waliouza vitambulisho vyao kwa pesa ndogo na doti za kanga kwa ajili ya njaa zao wakajikuta wanakosa huduma muhimu za kibenki na kijamii kwa miaka mitano mfululizo, hii ni nafasi yao ila wasiendekeze njaa, baadae itakua rahisi kupata kitambulisho cha uraia kama cha kupigia kura unacho.
     
  4. I

    Irizar JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa kutukumbusha, maana mimi ni mmoja wa watu waliopoteza kitambulisho, niliibiwa mkoba na kadi ya kura ndani ikiwemo.

    Asante sana Pepe Rainer
     
  5. J

    Jafar JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu anaelewa hili naomba anijulishe:

    Mimi ni mkazi wa Dar, kadi yangu ya kupiga kura imepotea. Awali nilijiandikisha kituo cha Kimara Stop-over (wilaya ya Kinondoni), lakini sasa naishi Tabata (wilaya ya Ilala). Kwenda Kimara ku-renew ambako ndio kituo changu cha awali naona taabu kwa ajili ya foleni na muda mwingi utapotea. Je, naweza kujiandikisha hapa hapa Tabata?

    Nikikumbuka mheshimiwa JK naye alihamia Msoga badala ya Chalinze alipopiga kura awali.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Watu walioajiliwa kufanya kazi ya kuandikisha wapiga kura mkoa wa DSM kwa ujumla ni very slow!! Wananchi wanatumia muda mwingi sana vituoni kujiandikasha, mfano rafiki yangu mmoja anaeishi Mbezi Beach kwa Sykes alikwenda kwenye kituo cha pale barabara mpya ya lami shuleni na kungoja kwa takribani saa NNE ndio akafanikiwa kupigwa picha na kupata kadi!! Something has to be done to speed up the exercise otherwise there might be a danger of some potential voters to just give up the registration exercise; which will be stupid anyway!.
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MWENYE JIBU TAFADHALI - au nitwangie +255767266454
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi tayari wenzangu nanyi kajiandikisheni
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wabongo kwa kujiandikisha wanakuwa watata
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Ahsante Mkuu.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Halafu hawapigi kura matokeo yake mediocre leaders kama Capt.Dr Komba....
     
  12. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hongera sana Pengo kwa kufanikisha hilo.

    watu wengi sana tumehama makazi katika kipindi hiki cha miaka 5 iliyopita, na ukizingatia nafasi za kutoroka kwa wafanyakazi wa sekta binafsi ni finyu basi taabu tupu ... nimeangalia kwa calendar 27th march (dealine) itakuwa ni Jmosi, hivyo unless uwahi sana vinginevyo ni kukesha kwenye foleni ... na kupoteza muda (kwenye foleni ndefu) hatimaye kukata tamaa na kukosa haki ya msingi ya kikatiba ... nadhani yatubidi tu kuiba mchana mmoja within these working days na kwenda kujiandika kabla ya jmosi coz nahisi patakuwa hapakaliki kwa hizo queue.

    nina hamu sana ya kupiga kura ya kuwatosa mbunge 'bubu' wa jimbo langu na mgombania nafasi ya urais fulani hivi .......!
     
Loading...