Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujiamini au kuchizika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKETI, Jun 8, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si jambo la kawaida au lililozoeleka hasa kwenye jamii zetu za kiafrika hususan Tanzania kumuona mwanamke akimuanza/akimtongoza mwanaume. Hali hii nimekua nikikutana nayo na mara nyingine kuisikia kwa watu..Sintofahamu katika hili ni je MWANAMKE KUMTONGOZA MWANAUME NI KUJIAMINI au KUCHIZIKA?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nipe maana ya kujiamini na kuchizika.

    Na kwa nini umechagua maneno haya?
     
  3. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    None of the above. Ni kupenda tu...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ni kupenda...
     
  5. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo wanaotongoza,wengine tamaa,wengine kupenda.siyo kila tongozo unakubali tu.embu tafuta wako umpendae.
     
  6. N

    NELSON LANGSON Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusiishi kwa mazoea,kwani kuna ubaya gani mwanamke akimtongoza mwanaume.tuache mfumo dume
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni kujiamini, kujua unachotaka na kukitafuta kwa udi na uvumba..
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    ni mapenzi!
     
  9. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hivi tatizo liko wapi bandugu. Bazazi alidumu katika mahusiano yaliyoanzishwa na mwanamke.

    mapendo ni Mapendo tu hakuna cha JINSI au JINSIA.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  10. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    hamna shida hata wanawake nao wanapenda so wanaweza anza kumtongoza mwanaume, sema sis wanaume hatujiamin tukitongozwa na ke
     
  11. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hebu jiulize kwani wanawake wana mioyo ya chuma????kama amependa na mdomo kwanini asiseme??!! Wapi iliandikwa ni wanaume tu ndio wanaotakiwa kutongoza na si wanawake! TUBADILIKE
     
Loading...