Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kujiajiri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by banga, Jan 31, 2012.

  1. b

    banga Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hallow great thinkers.
    natamani kuanza biashara ya kilimo cha matunda na ufugaji wa kuku chotara. naomba yeyote mwenye relevant information juu ya hili aniitaarifu kupitia beatricezuberi@yahoo.com.
    asanteni.
     
  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sio safe sana kutoa e-mail yako huku JF beatrice,pitia post za humu ndani ya forum hii utafute post yangu kuhusu kuku mmoja akuzalishie sh milioni moja..naamini itakusaidia
     
  3. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hivi karibuni nimepost thread ya kuomba ushauri wa kuanzisha biashara ya kilimo, kwa vile tuna nia moja basi mimi na wewe tunaweza kuwa wajisirimali wa kuchangiana mikakati na michakato
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    HONGERA SANA KWA KUTAKA KUJIAJIRI MKUU

    MIMI NAKUSHAURI UFANYE YAFUATAYO
    1. KWENYE KILIMO CHA MATUNDA
    - Hakikisha matunda unayo lima unafanya packeging mwenyewe ndo uuze
    - Usilime then ukasubiria madalali wakutafutie soko kwa bei yao
    - Unaweza fanya simple packeging na ukawa unauza hapo utakuwa umeyaongezea sana thamani matunda yako na mtaji ukikuwa unaweza hata nunua yale magari ya kubebea vitu vya baridi kama samaki ukawa unabebea matunda yako yaliyo pakiwa na kuuza hata mwanza kama wewe uko dar
    [​IMG]

    ukipaki dizaini hiyo hakika utakuwa unafanya biashara iliyo enda shule, na utajitofautisha na wenzako

    [​IMG]
    Au dizaini hii,

    2. Kuhusu kuku
    Hta kwenye kuku jitahidi sana kufuga na ku process mwenyewe, unaweza anza kidogo kidogo, haya maswala ya kufuga tu na kusubiri wateja waje kununua ni ngumu sana

    - Razima ujitofautishe na wenzako, ni kwa kivipi wateja watakuja kununu kuku wako na wasununue za wenzako? kuna kitu gani cha ziada kwenye kuku wako?
     
Loading...