Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujamiiana wakati wa ujauzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jpinduzi, Nov 8, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wamekuwa wakijiuliza je, baada ya kupata mimba bado mtu anaweza kuendelea kufanya mapenzi? Ni salama? Halafu huwa inakuwaje? Wataalamu wanasema mtu anaweza kuendelea kula uroda pamoja na kuwa ana mimba.
    Mapenzi, kujamiiana, na kuwa karibu zaidi kimoyo yote ni mambo muhimu kwa furaha ya ujauzito.Baadhi ya wanawake wanajisikia vizuri kujamiiana wakiwa wajawazito. Baada ya wiki ya 12, wakati ambapo hali ya kichefuchefu na uchovu kwa kawaida hupungua, hisia nzuri hujitokeza. Damu hutiririka kwa wingi maeneo ya kiunoni, na kiwango cha homoni za kujisikia vizuri huongezeka hadi karibu na mwisho wa ujauzito.

    Hii yote inachangia kukuza hamu ya kujamiiana. Ni salama kujamiiana? Kama ujauzito wako ni mzuri kiafya na unajisikia vizuri, hakika hakuna sababu ya kutokujamiiana. Baadhi ya wanawake madhara ya ujauzito yanawafanya wasijisikie kufanya mapenzi. Hii inaweza kuwapata hata wanaume. Kichefuchefu na uchovu vinaweza kukufanya usiwe na mawazo ya kujamiiana.

    Baadhi ya wanaume hukataa kufanya mapenzi kwa kuogopa kumdhuru mtoto. Usikilize mwili wako. Usijilazimishe kufanya kitu ambacho hakikupi raha. Ni muhimu pia kukumbuka kwamba tumbo kubwa linaweza kuwa kipingamizi kati yenu. Hapa inabidi kubadilisha mtindo / miondoko. Wapenzi wanaweza kuwa karibu bila kujamiiana. Kupigana mabusu na kukumbatiana kunawafanya kujisikia kama vile mmeshafanya mapenzi. Kitu cha muhimu ni kuelewa mwenzako anajisikiaje. Zungumza na sikiliza mahitaji ya mwenzio.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lazima ujamiane na mwenzio mjamzito maana unasaidia kupanua njia ya mtoto kutoka
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante sana Jpinduzi kwa kutukumbusha!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kujamiiana wakati wa ujauzito kuna madhara kwa mtoto aliye tumboni................ najua wapenda ngono watanibishia, lakini huo ndio ukweli wenyewe.
    Ikumbukwe kwamba mtoto aliye tumboni hutumia pumzi ya mama, hivyo basi wakati tendo la ndoa linapofanyika na mama anapotaka kufika kileleni kunakuwa namabadiiko makubwa ya pumzi na hiyo humsababisha mtoto kuhangaika kule tumboni. inaelezwa kwamba wakati mwingine husababisha kifo cha mtoti tumboni...............

    Wanawake wanalazimika kufanya tendo hilo wakati wa ujauzito kwa sababu ya kulinda ndoa zao, wanawajua waume zao wakikosa tendo kwa muda mrefu, watadesa nje......................
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kisa asili tu, hakina ukweli wowote................. Ondoa tamaa yako hapa...........
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa nini msiwe mnafanya oral sex na kujisugulia kwenye mapaja???
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kama hujajaribu hii kitu; then your integrity as baba is highly questionable
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na wakunga wanasisitiza umkune mke wako mpaka abakishe wiki 2 kujifungua njia inakuwa wazi
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eeehh!! kumbe....!! acha nimwambie anipumzishe!!!!
     
  10. m

    mareche JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je wewe utaridhika wakati ulishazoea kupata dozi ngumu sina hakika
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    puliza puliza usiogope puliza mwenye mimba puliza. Nalog off
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    itabdi wewe ndo uianzishe ikifanikiwa urudi na majibu ok!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    unaweza ukajikuta mapumziko yanakuwa ya muda mrefu na kupelekea kupoteza mpenzi/mume kabisa. we endelea kumpa tu la muhimu hapo ni kwamba missionary style should be foregone for sometime
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mh..ebu nkaangalie diary yangu kama tulikuwa tukiduh!
     
  15. M

    MyTz JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    shukran mkuu kwa darasa...
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mtambuzi I beg to differ na kwa hisani yako naomba uruhusu mods waipeleke kule kwa daktari tukaichambue hii kitu
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ruksa, waambie waipeleke tu...................
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mchambuzi hapo kwenye nyekundu si kweli kwa mimba zote. Kama daktari ambaye anafuatilia mimba ya mjamzito hajaona dalili zote za hatari kwenye ujauzito basi hata siku moja hatatoa ushauri wa kuacha kujamiiana kwa kuwa ni hatari kwa mama mjazito au kiumbe mtarajiwa. Tena mara nyingi kama ujauzito hauna matatizo hushauri kujamiina hata mpaka dakika za mwisho mwisho maana huongeza njia na kusaidia mama mjamzito kujifungua kirahisi hasa kama ni yule anayetegemewa kujifungua kwa njia ya kawaida na siyo kwa visu, ila kama kuna mushkeli wowote katika ujauzito ambao unaweza kuhatarisha uhai wa mama na mtoto basi daktari huweza kuzuia tendo hilo kufanyika kabisa kwa kipindi chote cha ujauzito.
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Labda nilichokosea ni kutoweka neno baadhi, lakini nilikuwa napinga swala la kwamba hakuna madhara kabisa............... kwa kuwa hakuna takwimu sahiihi zinazothibitisha vifo vya aina hiyo, labda ndio sababu wengi wanaona ni jambo lisilo na madhara, lakini yapo madhara kama nilivyoeleza. Hilo la kupanua njia, siamini kama daktari anaweza kutoa ushauri wa namna hiyo, kwamba ili kupanua njia ya uzazi ni lazima kujamiiana.......... Mimi nadhani Daktari analazimika kukubali baada yakuulizwa swali hilo na wanandoa kutokana na tamaa zetu za ngono.......... wewe unafikiri angejibu nini? Daktari amezaliwa na kulelewa katika jamii hii hii inayoamini kwamba jambo hilo halina madhara, kwa kuwa ameona wanandoa wako salama kushiriki, hana budi kukubali, labada tu pale ambapo ataona vinginevyo..........................
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Mkuu hapo kwenye blue, kwenye nyekundu Dr yeyote yule mwenye kufuata professional ethics za udaktari wake hatapindisha maneno kama anaona kuruhusu kujamiiana kunaweza kuhatarisha usalama kwa mjamzito na kiumbe mtarajiwa, kama daktari anawaruhusu ili kuwafurahisha tu na baadaye kukawa na tatizo kubwa ambalo chanzo chake kinaweza kuthibitishwa kwamba ni kujamiiana na ambapo dr alitakiwa asiwaruhusu basi Dr anaweza kabisa kufunguliwa mashtaka na pia hata kupoteza haki yake ya kufanya kazi kama daktari.
     
Loading...