Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujamba

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyani Ngabu, Mar 4, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Hivi wanyama kama ng'ombe, mbuzi, mbwa, kuku, nk. nao hujamba kama binadamu?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Lol...hii mbona mmeihamishia huku? Kwani kuna ma Veterinarian huku?
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Animalia wote wanajamba. Lakini ndege, wadudu na wengineo hawajambi.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ha ha...kwani ulikuwa umeiweka wapi? anyway kuhusu swali lako mimi najua kuhusu mbwa...huwa anafanya kama sisi...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Ushuzi wao unanuka kama wa kwetu?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hapo ndio sina uhakika...ila kina sauti kama yetu
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Uliwahi kuisikia hiyo sauti? Na wao wanayo yale ya kimya kimya kama sisi?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hatuna tofauti na wao...wana vikubwa na vidogo
     
  9. upele

    upele JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye makalio kama sisi wote najamba ondoa shaka biology hapa imelala
    whats more..free ask
    Conquest
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu...!!!!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    What?
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapa kunahitajika BUSARA za ndg.Bwabwa zinahitajika haswa kwenye suala la sauti ya Ushu..
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    subiri atoke ferry kwenye moto
     
  14. Jerome

    Jerome Senior Member

    #14
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hamjui kuwa kujamba ni kupumua?kila kiumbe kinapumua na kujamba ni kupumua kwa njia ya haja kubwa,kuna watu wanajambia mdomoni unaweza kumkimbia harufu ya ushuzi wake,kuna kujamba mkojo hamjui?au hilo mnasemaje wapendwa?hamjawahijamba mkojo?
     
  15. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii thread imekaa Kiswezi!!
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hehehehehehe.....(...mpaka natoka machoz...)
     
  17. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #17
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu unabeep eee?
     
  18. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh thread nyingine bwana ziko very awkward
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na JULIUS ndo yupi?
    Au 'ban' imeisha?
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu chenye raha hapa duniani kama kuachia kaushuzi kidogo ni raha ya ajabu asikuambie mtu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...