Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujamba marufuku Malawi! - Sheria Kutungwa

Discussion in 'International Forum' started by Nyambala, Feb 4, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [FONT=Times New Roman, serif]Africa hatuishi vituko! Yaani badala ya kuwa bize na maendeleo angalia hawa jamaa!!!!!!!!

    Malawi moves to ban farting
    Posted 2 hours 47 minutes ago
    Malawi's government has confirmed reports that it intends to outlaw breaking wind in public.
    The African nation's justice ministry says the proposed legislation is part of a wider campaign to "mould responsible and disciplined citizens".
    Local media is questioning how the proposed law will be enforced when it is so easy to blame the offence on others.
    Source- BBC
    [/FONT]
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    AAAAAHHH, hapo sasa maafisa wa polisi watapata kazi ya kukagua "silent killers" lol. Ila Rwanda ni marufuku kutema mata/makohozi chini in public areas.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Bwahahahaaaa ikitungwa Tanzania wa kwanza kufungwa atakuwa Mkwere...hahahahaaaa
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna wahindi huko?
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahaha, mkuu hapa umeniacha hoi! lolest
     
  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si Mkwere pekee yake.
    Rostam Aziz ni mjambaji mzuri hasa akila wali wa dengu.Yeye hujamba popote hata mbele za wakweze.
    Lowassa naye ni mzuri wa kujamba kwa silencer, hata kama ni katikati ya ibada yeye haimpi shida
    Mzee wa Vijisenti akipata nyama choma ya Kisukuma anajamba hadharani huku akicheka.
    Ngeleja yeye haoni aibu kujamba mbele za mademu baa.Mashuzi yake mtu anazimia
    Mama meghji anajiheshimu kidogo lakini akijamba ni wote kutawanyika harufu haivumiliki.
    Mramba na Mkapa waliwahi kushindana kuzima moto kwa kujamba waamuzi wakasema wote wametoka draw.

    Hii sheria ikija hapa kwetu itawapa shida sana hawa waheshimiwa.
     
  8. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Balaa itakuwa kipindi cha mahindi. maana kuna wengine wanakula mahindi ya kuchoma ambayo hayajaiva vizuri, inakuwa kasheshe wakiachia. mtafutano. bora wale mahindi ya kuchemsha au kande.
     
  9. Marunde

    Marunde Senior Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mkuu sina mbavu!!!.
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh, teh teh haha ha
    Mkuu Saluti
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani wakati wenzetu wanafikiria maendeleo sisi tunafikiria kujamba.... very funny!!!
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Malawi kupiga marufuku 'kupumua'?


    [​IMG] Malawi kukataza watu kujamba?



    Mzozo umezuka nchini Malawi kufuatia mapendekezo kutaka kufikishwa bingeni kuhusu kujamba, kuwa ni kosa.
    Waziri wa sheria wa Malawi, George Chaponda amesema muswada huo utakaojadiliwa kuwa sheria ndani ya bunge wiki ijayo, utapiga marufuku kabisa kwa mtu kufanya haja hiyo hadharani. Waziri huyo amekiambia kituo kimoja cha radio nchini humo- kwa maneno yake - "nenda chooni kama unajisikia kujamba".
    Hata hivyo mkuu wa wanasheria nchini Malawi Anthony Karanga amesema kufanya haja hiyo hakufikii kuharibu hali ya hewa kiasi cha kuwa kosa la jinai.
    Mwandishi wa BBC nchini humo anasema wananchi wa Malawi wanajiuliza mapendekeo ya sheria hiyo, iwapo itapitishwa, itatekelezwaje.
    Source:BBC
    Swali:Hii sheria ikija Tanzania itakuwaje?
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kuona ujinga kama huu?? Hivi viongozi wa afrika wakoje jamanI??? Kweli kabisa watu wenye akili zao wanatumia pesa za wananchi kujadili nonsense kama hii!!??? Wanatufanya afrika tuonekane wajingaaa....:A S thumbs_down:
     
  14. B

    B4U Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nchi masikini zina matatizo hata sheria zao wanazotunga zinashughulikia vitu vidogo vidogo kama hivi. Yaani wataalam wakae na kudraft na halafu bunge la nchi likae na kujadili kitu simple namna hii.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakuu nimecheka sana! Lol
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Duuu nyie jamaa ni balaa


    Mbavu zangu lol!
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahahahahah....wewe kiboko!! analysis yako kali....:clap2:
     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa jamani... kwenye kundi kubwa utamjuaje mwenye kosa?????? huko ni kupoteza resources kwa kujadili vitu ambavyo ni vya kijinga, na utekelezaji wake mgumu....me :A S thumbs_down:
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    LOL - Hii imenichekesha sana. Sasa ikiwa mjambaji amejichanganyisha kwenye kundi itabakia kuonesha vidole tu. Itawabidi polisi wawanuse watu wote kubaini chanzo cha "Non Identified Bad Smell Object = NIBSO".
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Watu wanene na wenye vitambi nawaonea huruma,maana nasikia wao wakikaa tu akitaka kunyanyuka huo!
     
Loading...