Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujamba kikaoni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Praff, Apr 25, 2012.

  1. P

    Praff Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi za mwalimu, mwl aliongozana na waziri wake mmoja kwenda ziarani nje ya nchi. Walipokuwa kikaoni mwl na yule waziri walikaa viti jirani sasa ndugu msomaji kwa bahati mbaya yule waziri alijamba na harufu mbaya ya uozo ikaanza kusambaa kikaoni pale, kwa busara za mwl. Akamuomba muendesha kikao amuite mhudumu ili afungue madirisha, awashe feni halafu akamuoneshe yule waziri chumba cha kupumzika kabla hajashusha bomu{mjambo} jingine mule kikaoni.lakini sababu aliyoitoa mwl kwa muendesha kikao ni kwamba "joto limezidi mule ndani na waziri anajisikia homa kali ya ghafla"! Nawasilisha.
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ujinga na upuuzi wako kuleeeeeeee
     
  3. P

    Praff Senior Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je ungekuwa wewe ungefanyeje kama waziri angegoma kutoka?
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au huyo waziri alikuwa wewe?
     
Loading...