Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuitwa usaili TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mankipe, Nov 12, 2011.

  1. mankipe

    mankipe Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wadau leo nimepigiwa simu na TRA kuwa interview itakuwa tar 21/11 pale msimbazi centre na pia wametuma barua kwenye box. kama umeomba hujapigiwa kachek kwenye box lako
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkipata kaz msianze ku2zingua kitaa jamani mkumbuke hilo, maana cc wabongo 2kiwa nazo tunasahau ya zamani dah!
     
  3. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kama weye wamekupigia kwa nini wengine tusitumiwe hata sms tu jaman, je gharama ya kubox na kupiga simu ipi nafuu! au ndo wengine mshapata na ajira?
     
  4. mankipe

    mankipe Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi nimetoa taarifa tu ila watu wapo wengi tu wamepigiwa simu...km unam2 unaemjua muulize akupe habari
     
  5. z

    zilakina JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mdau wewe uliomba nafac gani?kwani nakumbuka posts zilikuwa za aina nyingi.Asante mkuu kwa taarifa
     
  6. m

    mziranda Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana..na ukafanye mambo, vipi mnaenda kufanya paper au ni oral moja kwa moja..??? kama ni paper pole sana hapo mnasindikiza watu..hii ndi TZ yetu
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu.
     
  8. mankipe

    mankipe Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi niliomba tax officer na iyo itakiwa written interview...sina uhakika ila inawezekana safari hii hawakuita watu wengi sana
     
  9. mankipe

    mankipe Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wizi wa nini wakati wao wameita na mm natoa taarifa kwa wadau...ingekuwa ya kuwekwa ningewaambia kweli?? au..
     
  10. mankipe

    mankipe Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni paper
     
  11. mankipe

    mankipe Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tax officer mkuu
     
  12. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe mangmeza,mangisina,mangimeri au mang.... Nani?HONGERA NA KILA LA KHERI
     
  13. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wabongo bwana, shukrani ya punda mateke. Umetenda ulilopaswa kutenda. Kila lakheri.
     
  14. nyasaland

    nyasaland Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmh kijana huwezi ukaanza ukawa tax officer ni assistant tax officer alafu kuna bonge la mchujo so get prepared ili usije ukaregret lakini maisha si tra tu jaribu kuangalia sehemu kama NHIF wazuri sana
     
  15. m

    mbweta JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Daa jaman mbona wengine wametuchunia ili balaa sasa,anyway suburi nijiunge na chama cha kufa na kuzikana hapa kazini.
     
  16. M

    Mzagila New Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa ahsante sana kwa taarifa mm pia niliomba zile nafasi lakini wamenikaushia, au mambo ya kichaga bado yapo? Nchi kweli imeuzwa hii.
     
  17. D

    DENNING Senior Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mimi niliomba nafasi ya Preventive Assistant TRA na sijapigiwa simu wala barua kutumiwa bado.Je inawezekana miongoni mwa walioitwa ndo hao mapreventive assistants nini!.Tujulishane jamani manake taarifa hizi hazimo hata ktk mtandao wa TRA hazipo.Sijui kwa nini ni mambo ya siri siri.
     
  18. K

    Kikomelo Senior Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi ninachoshauri, waambieni wadogo zenu wasome sana ili wasiwe kama wahasibu niliowaona last week ofisini kwetu. Nakubari kuwa waliosoma uhasibu ni wengi lakini wanaoujua ni wachache! kwa hiyo msiogope tu wingi, wengine ni kama wamesoma hakuna!

    Mi nafanya kazi na international org hapa tz, tangu mwezi jana tulikuwa tunaitaji wahasibu wawili, hatukutangaza gazetini, ila tulitangaza ndani humo. tulipokea application zaidi ya 400. tukaamua kuchuja, tukatafuta wenye GPA above 3.5 ili kuwapunguza, huwezi amini tulibaki na less than 30 application! Tukaongeza kigezo cha mtu awe angalau na full Module E, tulibaki na sita tu!

    Kwa hiyo jamani msilahumu sana, kwanza GPA zinawaruhusu au mnairahumu tu serikali? eti mtu ana 3.0, naye anataka aitwe NAO! si utani huu! ni huu jamani.

    kama hukuitwa uache visingizio, mara umangi sina mara nini, jipeleleze kwanza wewe mwenyewe kama unastahil. Mi ninachojua Huingii TRA kama huna angalau upperr!
     
  19. D

    DENNING Senior Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Huo ni mtazamo hasi kabisa, ni ajabu unataka kutwambia kwamba mtu anayejua vitu ni yule mwenye GPA ya 3.5! hii ni ajabu mno.Nakumbuka mzee Nimrod Mkono pamoja na kuwa Advoket anayeheshimika kwa umahili wake aliwahi kuwaambia applikants wa kazi ktk firm yake kwama yeye haangalii GPA kwani hata yeye ana lower second.Lakini hata Jaji mkuu mstaafu Ramadhan aliwahi kuwaeleza wanafunzi aliokuwa anawafundisha pale chuo kikuu cha Zanzibar juu ya yeye kuwa na lower second class.Wanasheria wengi, madaktari na mainjinia hupata lower second kutokana na masomo haya kuwa magumu kidogo, lakini hii haiwazuii kufanya vizuri ktk kazi.Hii inanikumbusha upuuzi uliofanyika pale Udom eti wakati wanashortlist ktk baadhi ya posts walikinzana sana lilipokuja suala la nani apite kati yule wa Mlimani mwenye lower second na wa Makumira mwenye upper second.Hoja ikatoka ktk paneli hiyo ati mtu akasema heri ya C ya mlimani kuliko A ya vyuo vingine.nAKUBALI KWAMBA GPA ina msingi sana kuiangalia sana kwa malengo ya kupunguza watu kama ulivyosema kwamba mlifanya, ila hoja ya kwamba pasipo Upper second haajiriki, hiyo ni hoja hewa.Hata hivyo wapo wanaojua maksi wanazipataje.We fikiria ktk darasa langu la Tax lenye wanafunzi 180 ktk chuo nilichokuwa nasoma demu mmoja tu aliyekuwa anatoka na mwalimu ndiye pekee aliyepata A ya Tax Law, na mabinti wawili marafiki za yule demu ndo walipata B+ wengine tukaangukia B, C, na supplementary za kumwaga.
     
  20. m

    mchakachuaji Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uhaya wewe GPA siyo kujua kila kitu na siyo kigezo kizuri cha kuajiri
     
Loading...