Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa oral interview udom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kvelia, Jan 2, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau nimeitwa oral interview UDOM, kwa upande wa Lab Engineer, kwa waliofanya ile ya writing wawe karibu na simu zao. Pia kwa anayejua kuhusu hii nafasi na benefit zake tafadhali anijuze.
     
  2. n

    nkwezi Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Benefit ungeuliza kabda ya kuapply mkuu. Wewe kafanye au kama unakazi yenye maslahi endelea.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,
    jibu mwanana
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me nilisha'sahau,umeitwa lin?
     
  5. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeitwa leo.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nao wamezidi hawatumii tena mtandao kuwaita watahiniwa tena kwenye hiyo oral?
    kweli UDOM mchosho
     
Loading...