Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye usaili UDOM tarehe 15-16/10/2011

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SG8, Oct 11, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa wale walioomba nafasi mbali mbali za Kazi katika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) mnaarifiwa kuwa kutakuwa na mtihani wa kuandika kwa tarehe tajwa hapo juu. Wale tu watakao faulu wataitwa kwa mahojiano (Oral Interview) Majina ya walioitwa ynapatikana kwenye tovuti ya Chuo (Japo sijaona kitu) na kwenye magazeti ya kesho tarehe 12/10/2011.

    Kila la heri kwa wale TUTAKAOITWA, twendeni tukaonyeshane kazi!!!! Ukiona kajamaa kafupi na keusi tiii kakiwa na jezi imeandikwa Standard Chartered basi ujue ni ka Gerrard kametoroka mechi ya Man U kameenda kutafuta kazi huko Udom.

    Source: TBC1
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Khaaa...(Gerrard)??)

    Thanks Mkuu.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Vipi Mkuu? Mbona unashangaaa?
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kakomaeni ila mishahara midogo mno pale Udom halafu uzushi kibao.
     
  5. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu kwa taarifa.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona kwenye website sioni?
     
  7. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu,we una experience na hiyo mishahara yao utujuze!
     
  8. l

    lunogelo Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti gani Ndugu ili tucheki hayo majina
     
  9. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mm nashangazwa na kitu kimoja. inakuwaje watu wanaambiwa wanatakiwa kwenye interview siku tatu kabla au ndo yaleyale (nafasi washachukua watu) ss tunaitwa kwenda kuwahalalishia ajira yao maana walipita bila ya hiyo interview.

    sababu.
    siyo watu wote walioitwaq kwenye hiyo interview wanatokea DODOMA hivyo watahiniwa watasafiri kutoka sehemu mbalimbali kwenda huko na watakuwa hawajapumzika wanaenda moja kwa moja kwenye interview. mfano mtu anatokea zanzibar au mikoa yakusini inamlazimu kesho asafir afike dar alale.ili ijumaa aelekee dodoma akishafika dodomakesho yake asubuhi anatakiwa kwenye hiyo interview akiwa anauchovu wa siku mbili kwa ajili ya safari kutoka alikotoka kuelekea DODOMA.
    HII NI HATARI.
    kwani mtu anaingia kwenye hiyo interview akiwa na uchovu matokeo yake anafeli hiyo interview.
    HIVYO NADHANI
    watu wameitwa ilimradi tu iyonekane kama muliitwa. LAKINI KUMBE TEYARI WAMESHAAJIRI. so wananafasi ya kujitetea kuwa ilifanyika interview ndiyo wakapatikana hao waliopo kazini hivi sasa.


    TUMUOGEPE MUNGU TUSIPENDE KUWAHANGAISHA WATU SABABU TU WANASHIDA.
    TUWE WAKWELI
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Inabidi kupima mwenyewe na kufanya gambling yenye kukaribia 100%, ukiona haikaribii kwa nini uende labda kama wanarudisha nauli na sehemu ya kufikia kama nyumba ya kulala na misosi hapo ni sehemu ya kujifunza
     
  11. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ambaye ameona gazeti lenye hayo majina atujuze jamani, ni gazeti gani.
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    msaada jamani atakaye yaona majina na gazeti atujuze hapa,ikiwezekana yawekwe hapa majina
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja,mwenye kujua ni gazet gan atujuze
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa vyovyote iwavyo Daily News lazima itakuwa na hayo majina. Ndio waliotumika kutangaza hizo nafasi
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kila kheri waliofanikiwa kuitwa.
     
  16. BORNCV

    BORNCV JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa huyo mchina anahusiana vipi na watu kuitwa kwenye interview!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Jamani nimepitia mtandao wa UDOM nimeona wamekweka tangazo la kuitwa kwenye Interview ila liko tooo general, nimewapigia baadhi ya watu ninaowafahamu hapo UDOM nao hawaelewi kwanini liko hivyo.

    Yaani wanataka watu walio-apply waende kwa ajili ya written Interview bila hata kuwa-shortlisted, sijajua wanamaanisha nini hebu nisaidieni mwaya labda kwasababu mimi ni mwalimu wa kiswahili. View attachment interview ya Udom.pdf

    Updates
    wameweka majina sasa kwa wale wanaotakiwa kwenda huko UDOM naona asubuhi walikua na haraka kidogo, pls angalia kama jina lako limo, ingia kwene website yao au angalia maoni ya wadau katika thread hii au bofya hapa kwa category one
    http://www.udom.ac.tz/DOCUMENTS/INTERVIEWEES.pdf
     
  18. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pambaf zao wanataka kuwapotezea watu nauli na fedha za malazi bure. Wao wanajua wanahitaji watu watatu kwenye position moja kwa nini liende kundi la watu 100 kufanya mtihani? Huu ujinga unaniudhi sana kwa kuwa hauwatendei haki watu ambao wanahangaika kutafuta ajira at the same time hawana kipato. Fikiria si kila mtu atatoka Dodoma au Morogoro au Singida. Huenda kuna watu wameapply kutoka pembezoni mwa Tanzania ambao watahitajika kulipa kiasi kikubwa vcha fedha ili kufika Dodoma. We makamu Mkuu wa Chuo cha Dodoma hebu shirikiana na watu wako ili kuondoa huo utata na kuwasumbua watu bure. Kumbekeni kuwa watanzania wengi hivi sasa wamechoka plus miajali barabarani nk.
     
  19. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona tangazo linaeleweka vizuri tu Mkuu????????
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    hii ndio Bongo lala....
     
Loading...