Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye usaili-tume ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sashel, May 8, 2012.

  1. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Duh kuna jamaa angu kaitwa ktk nafasi tatu tofauti 2 tarehe 16 na 1 tarehe 17 sijui atajigawaje...yaani kama mimi nacheza beki..kiungo na winga kwa wakati huohuo...yasije yakawa ya sherehe 2-3 zilimshinda fisi
     
  3. K

    Kongi JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Senki yuu Sashel kwa taarifa. Ila mwenzenu ndo nimetoswa hivo nafasi zote nilizoomba (NBAA na Wizara ya Kilimo) though G.P.A kaliiiiiiiii. Hawa jamaa sijui huwa wanatumia vigezo gani kushort list.

    Any way maisha yanaendeleaaaaaaaaaaa
     
  4. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu..usikate tamaa endelea kutupia iko siku..
     
  5. n

    nyarngato Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nasikitika sana, kuna mambo mengi hapa Tanzania yanayokatisha vijana Tamaa
    Mfano Vijana waliomaliza Uclas ukiwa under UDSM then wakaamia ARDHI University mpaka leo kesi yao iko mahakamani na kwa hivyo hawapewi vyeti vyao, na kama unacheti Chako cha undergraduate tangu miaka ya 2007, ukiomba kazi na transcript inakuwa kama unaregarega fulani hivi... na hata akisoma masters Pia wanakuambia submit undergraduate certificate ndio upate cheti cha Master.

    Sasa haya ni maelezo amayo huwezi kuyatanguliza kwenye kuomba ajira.
    Unatia sana hasira
     
  6. p

    pebo da great Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    plz nipo village nimeulizia nimeambiwa hilo gazet halifiki sana plz niwekeeni maana niliapply
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah yan nataka hata kulia.
     
  8. p

    pebo da great Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wipe your tears my dear one God has better plans for you.
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mi nasikitika kuona vijana wengi wanaachwa, yaanashindwa kupewa nafasi kuitwa kwenye usaili ktk nafasi walizoomba specifically kulingana na elimu zao, aisee inaumaa haloo; sijui hawa waliohitimu course inayoitwa Industrial Relations(Bachelor na Advanced Diploma) watapata wapi kama si Wizara ya Kazi na Ajira ukizingatia Sekretarieti ya Ajira imewachinjia mbali.
     
  10. T

    The Higher Life Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah!
    One of the greatest abilities God has given each one of us is our ability to believe.
    Believe today that God has an incredible plan for your life.
    Let us have the Courage of going ahead!
     
  11. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana, ina page 33-pdf. fanya mpango kama una rafiki zako huku mjini wakuangalizie
     
  12. Sashel

    Sashel JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usilie be brave and keep pressing forward,your day is coming
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ANGALIZO:

    huko ni vyeti halisi vitatu tu.
    1: Cheti cha form iv
    2: cheti cha form vi
    3: cheti cha chuo
    4: cheti cha kuzaliwa.
    na kama una master basi beba na hicho.

    Kama huna hivyo ndg yangu ni bora ukae hukohuko Kigoma, Mbeya, Mara na Kwingineko. Utapotez rasilimali zako ikiwa nguvu, pesa nk.
     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    dah,,so transkipt hawataki sio??
    Sasa wengne vyeti si had after 2years jaman..!
    Dah sio fair kabisa
     
  15. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hiyo written interview huwa wanauliza maswali gani kwa wenye uzoefu wa hili jambo
     
  16. n

    nyarngato Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makubwa kumbe kuna kufanya writen interview!!!
    Vijana hawa wanambo!!
    Siku moja nimewaoma walikuja kwetu kuongea na mkurugenzi wa assess watu wangapi wanaitajika..ni vijana wenzetu naamini wanachapa sana kazi... na hawana upendeleo...
    Japo kwa maswala kama kuwa na trancript pekee inabidi wawe nalo makini maana vyuo vyeti haviko kuitendaji zaidi wanachukua mda mrefu sana kutoa vyeti..
    Haswa Ardhi siku zote nawalaumu sidhani kama mnazngatia maendeleo ya wanafunzi wenu..watu wako mtaani tangu 2007 hawana vyeti kwa sababu za kijipuuzi
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mm leo hii ndo wamenipigia simu hao tume ya ajira hata sikumbiki,niliomba wapi mmmmh jaman kazi hizi tabu kweli
     
Loading...