Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye usaili PCCB

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ankol, Nov 17, 2013.

  1. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2013
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    Habari wana JF.
    Kuna mtu yeyote mwenye taarifa lini hawa watu watatoa shortlist?
     
  2. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2013
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    tulia kijana unachunguzwa
     
  3. Online User

    Online User JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2013
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 2,779
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 63
    Maombi jumla ni 46,000. Yanachujwa wenye vigezo had kufikia 2000, mwezi March ni interview ya kwanza - written. then May oral, July depo! Upo?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,735
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Tongs nipigie pande PCCB.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Online User

    Online User JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2013
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 2,779
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 63
    Ni-PM details zako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha watu mtashikwa maskio sana we ngoja tu
     
  7. Shazlinsky

    Shazlinsky Member

    #7
    Nov 18, 2013
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka serikali itoe bajeti ya kwenda depo so subiria sanaaaa ..shortlist itatoka september mwakani depo December mwakani na kazi ni August 2015...he he hehe
     
  8. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2013
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 3,070
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 63
    Duuuuh!!
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 83
    Badili kichwa cha Habari yako haraka
    vinginevyo utawakwaza watu humu.
     
  10. MR PAUL SADOCK

    MR PAUL SADOCK Senior Member

    #10
    Nov 18, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    acheni kutupa presha jaman
     
  11. k

    kapompola Senior Member

    #11
    Nov 18, 2013
    Joined: Jan 6, 2013
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si mtupe data za uhakika jamani
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2013
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,076
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    aiseeeeh!!!!!

    kwahiyo mkuu na wewe umepiga depo ya hayo makitu?
     
  13. k

    kelvinkipeta JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rekebish kichwa cha habari karaka sana,tuondolee stress zako humu.
     
  14. Adimu

    Adimu JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2013
    Joined: Aug 22, 2013
    Messages: 450
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Ivi ni lazima mtu uchangie utumbo kwenye kitu usichokijua? Safi kwa wale walioandika kitu cha kweli ila kwa mliochangia utumbo naomba badilikeni
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,342
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    Na wale walioenda kununua vyeti vya darasa la saba wakati vilisitishwa kipindi fulani hawa wameonekana hawafai kwa hii kazi mana wametoa rushwa.wangetakiwa wawe na barua toka kwa afisa elimu tu chezea shughuli hii wewe.
    vinginevyo nawatakia kila la kheri wale watakaoitwa kwa usaili .
     
  16. MR PAUL SADOCK

    MR PAUL SADOCK Senior Member

    #16
    Nov 19, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    PCCB hakuna job experience so kila mtu anaprobablility ya kuchukuliwa
     
  17. Tmajuto

    Tmajuto JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    50 kwa 50
     

Share This Page