Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye usaili NHIF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Stany, Nov 2, 2011.

  1. S

    Stany JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfuko wa afya wa bima Nhif unawatangazia wale wote walioomba kazi Kama ifuatavyo ;
    >wale wenye shahada ya kwanza tar 7/nov 2011
    >diploma ya juu na kawaida tar 8 Nov
    waombaji wenye vyet vya form 6&4 tar 9Nov.
    Usaili utafanyika ukumbi wa baraza la maaskofu kurasin TEC kuanzia saa mbil asbh
    limetolewa na
    mkurugenz mkuu NHIF.
    Source daily news.
     
Loading...