Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye Usaili na Sekretarieti ya Ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SG8, Jul 4, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,928
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Walioomba nafasi mbalimbali sekretarieti ya ajira angalia gazeti la Majira la Leo hasa wale wa NAO na NECTA.
     
  2. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    This is very useful infomation kiongozi. Asante sana.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Good info mr gerrard.........
     
  4. K

    KAY GEE Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu Mungu awasaidie Waliochaguliwa......
     
  5. K

    KAY GEE Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,834
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mungu akubariki pia.
     
  7. E

    Emeka Onono Senior Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau vipi na zile nafasi za afisa maendeleo ya jamii na zile zingine ziizotangazwa na utumishi? vipi bado usahiili au? nijuzeni wakuu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,182
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Thanks mkuu.