Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye usaili Muhimbili

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Man United, Feb 14, 2012.

  1. M

    Man United Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu kuna mdogo wangu aliomba nafasi ya kazi ya uhasibu chuo kikuu cha muhimbili,je kuna mtu ameshaitwa kwenye usaili? kwani ni miezi imepita sasa.
     
  2. A

    ABUMAN Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mimi pia niliomba naona muda umepita sana,tena muhimbili na nssf zilifuatana naona wao wamechelewa sana ngoja tuwape tena muda.
     
  3. c

    christer Senior Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    nimetumiwa sms kuwa ni tar 17 feb written sasa sijui ni kweli au la maana nimeconfirm kwa sms pia.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    poa mkuu.
     
  5. A

    ABUMAN Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu yaani Interview ni tar 17 feb,ila binafsi sijaipata hiyo sms ngoja tusubiri
     
  6. M

    Man United Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata dogo wangu naona katumiwa itakuwa ni kweli!
     
  7. A

    ABUMAN Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maana hiyo ndio kusema kisichoriziki hakiliki ok,all the best wadau
     
Loading...