Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye usahili wa oral kesho tra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PETRONILA, Nov 24, 2011.

  1. P

    PETRONILA Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANA JF NAONA JAMAA TRA WAMEANZA KUITA INTERVIEW YA PILI YA ORAL ITAKAYOANZA FANYIKA KESHO, KWA WALE AMBAO HAWAJAPIGIWA SIMU WASUBIRIE.:A S-coffee:
     
  2. y

    yudaman2 New Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Petrnia,we umepigiwa simu?na je interview inaanza Ijumaa au ilishaanza leo?watu wangapi wamechaguliwa?
     
  3. P

    PETRONILA Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    one of my friend npo naye kazini alipigiwa simu kuitwa kwenye oral na hapa now yupo huko kwenye interview
     
  4. T

    TONGINDI Senior Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana jf naomba mnisaidie kwny interview ukiulizwa mambo yafuatayo utajibuje?

    1.tell us about yourself
    2. what are your strengths?

    Ni muhimu natarajia kufanya ORAL interview j4 wiki ijayo ya TRA ndugu help me plz.
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wenye kujua wamsaidie mdau hapa jamani
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingia "www.careerride.com" wamejibu maswali common ambayo huulizwa kwenye interview nyingi
     
  7. T

    TONGINDI Senior Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mdau, kwa kunidirect web ya masuala ya interview ngoja nika surf men... pamoja sana, nikipata TRA ntakukumbuka ktk ufalme wangu.
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    'ufalme wangu' ...yale yaleee. Wadau hizi ndio mbegu. M'buyu wa ufisadi huanza kama mchicha.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    tehehehehe.. acha mdau akatengeneze ufalme TRA .. hahaha
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utanipa FEEDBACK ka utakuwa ume~GAIN kitu kutoka kwenye hiyo WEB..Best Wishes
     
  11. T

    TONGINDI Senior Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hi tmdau ile web imenipa mwanga sana ktk masuala ya usahili, thanks mdau, pamoja sana, kama tungekuwa na watu km ww 100 TZ, tungekuwa tumeishathubutu, tumeishaweza na kusonga mbele.lkn tatizo ni magamba. PEOPLEEEEEEES .........................
     
  12. y

    yudaman2 New Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By TONGINDI
    wana jf naomba mnisaidie kwny interview ukiulizwa mambo yafuatayo utajibuje?

    1.tell us about yourself
    2. what are your strengths?

    Ni muhimu natarajia kufanya ORAL interview j4 wiki ijayo ya TRA ndugu help me plz.


    DUUH KWELI WEWE NI KIBUYU....HOW DID U GRADUATE MY FRIEND?,I SUGGEST TO TAKE SOME MEMOZ WITH U AS USUAL
     
  13. y

    yudaman2 New Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 19, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By TONGINDI
    wana jf naomba mnisaidie kwny interview ukiulizwa mambo yafuatayo utajibuje?

    1.tell us about yourself
    2. what are your strengths?

    Ni muhimu natarajia kufanya ORAL interview j4 wiki ijayo ya TRA ndugu help me plz.


    DUUH KWELI WEWE NI KIBUYU....HOW DID U GRADUATE MY FRIEND?,I SUGGEST TO TAKE SOME MEMOZ WITH U AS USUAL [/B]
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    kila la kheri wote mtakaoitwa
     
  15. T

    TONGINDI Senior Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ndo kilaza, nyie watu wa ccm aka MAGAMBA mna shida sana baada ya kutoa msaada unaleta majungu, tht z not fair men kuwa muungwana ndgu,hauitaji gharama yyte, usiwe km NAPE NAUYE,
     
  16. W

    Wemah Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tea wameita kwa posts zipi posts za preventive assistants tayari plzzz mwenye kujua aniambie
     
Loading...