Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ulanzi mtamu, May 19, 2012.

  1. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last week nilipigiwa cm kuhudhuria kwenye usaili j5 then j4 nikapigiwa tna wakasema wameahirisha watanijurisha. NTAITWA?
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unajua kuchora chini kama hujui anza kujifunza.
     
  3. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivipi mzinga?
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani hawakukwambia ni lini uende tena kwa Interview? Ni vyema ungepata details zao na pia wangekudokoza sababu za kuhairisha?
     
  5. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliniambia kwamba ni muingiliano 2 wa ratiba pale oficn kwao so ntajurishwa na wala nicwe na wasiwasi..
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 703
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Afadhali hawajakuita, ungefeli hiyo interview!
    Maoni yangu: jifunze jinsi ya kujieleza vizur.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mi sijaelewa!!!!
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Naona kama wanakuzingua tu wameshauza nafasi hiyo kama vipi komaa nao.Namba siunazo.
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama kusoma hujui basi ata picha babu????
     
  10. f

    fatakifataki Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    hawako serious hao... namshaka na competence yao kwenye hr profesional, huwezi kuitaita watu hovyo tu as if unaenda kunua chips bandani lazima wajue walitaka kuajiri mtu aliesoma, na ni muhimu kwa org yao. achana nao watakuja kukufastruate in future hao
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapi huko?
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yani ni kama mwanzisha mada ameenda kwa mganga wa kienyeji alafu ndio anamuuliza hilo swali.
    Kinachofuata mganaga atamwagiza jogoo ili achungulie kama ataitwa au la!
     
  13. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuwa na imani za kishirikina wee ndibalema..
     
  14. a

    admirable Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni tbs ndo zao huwezi itwa tena
     
  15. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo tena ndio huna chako...
     
  16. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wadau nimeamini comment zenu coz nimepeleleza na kugundua ile nafasi kuna m2 tayari kaanza kazi duuh!. bongo noma
     
Loading...