Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye interview TTCL (oral)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by cslab, Sep 8, 2011.

  1. c

    cslab Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    any updates
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hivi wewe una shida halafu unataka watu waumize vichwa kufikiria shida yako ni nini na ni nini solution yake? kama hutaki kutoa full details basi hakuna jibu utapata hapa....
     
  3. R

    Retreat JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona una mchecheto hivyo, si walisema after two week wataita wao wenyewe? Two weeks kamili ndo leo, subiri angalau hadi next week hivi, ila ukiona kimya ndo ujue wamekula kichwa.
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha mapepe wewe
     
  5. c

    cslab Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    niliitaji jibu ndiyo au hapana ,naona unanishushua, ukweli nimeupata kesho jumanne wanamalizi kuitaviu watu wa security , kama ujaitwa ndo imekula kwako na kujaribu kucheck ustarabu mwingine.
     
  6. k

    kajembe JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Du kwahiyo watu wameitwa leo na wamefanya interview na kesho wanamaliza? au waliitwa kabla ya week mbili kama walivyosema? maana week mbili ziliisha ijumaa.
     
Loading...