Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye interview TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by backer, Nov 5, 2011.

  1. b

    backer Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamii, jana nimeona hawa watu wa tra wakisema katika moja wa vyombo vya habari hapa nchini, kuwa wanatarajia kuajili watu kwa ajili ya makusanyo ya kodi za ndani! Swali ni je!? Zile nafasi walizotangaza mwezi wa saba walishaita watu walioziomba! Kama kuna mwenye habari hizo tufahamishane
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    kuajili = kuajiri
     
  3. b

    backer Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakin si umeelewa? Au na ww ndo wale wale mnaoangalia makosa ya thread za watu badala ya kutoa majibu/taarifa kwa unavyofahamu!? Mtu akikuuliza swali as long as umeelewa jibu, hatupo hapa kuangalia semantics,syntax wala structure.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Watoto wako na mume wako wanajua ujinga unaofanya humu JF....?
     
  5. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakipindi hicho wameshaajiriwa wako kazini(walioitwa mwezi wa 7).apply kama unavigezo utapata nafasi.pamoja tunajenga taifa.
     
  6. F

    Fast Moving New Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sallam kwa member wote; mimi ni mpya katika jamii forum;
    Nataka kujua wanataka watu wenye sifa zipi?
     
  7. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Tembelea website ya TRA utapata kila kitu kwenye website yao.
     
Loading...