Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kwenye interview access bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwambojoke, May 3, 2012.

  1. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Wadau naulizia kwa wenye uzoefu na Access bank,interview ya kwanza huwa inakueje(oral au written) coz wame n sms niende kufanya interview,na je kama ni written huwa ni maswali gani?,au ndo general knowledge and apititude test!?
     
  2. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mie nimepata sms yao,wanadai kwenda na passport size!!inawezekana ikawa applitude test,ngoja wazoefu waje watujuze!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwanza mnaenda msimbazi centre watu kama 5000 iyo ni written
    mnapunguzwa mnabaki tena 2500 mnapiga nyingine tena
    1000 nyingine tena
    500 discusion
    100 discusiion
    50 discussion
    20 oral
    wki nzima interview mkubwa.......
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ala la heri, najua lazima mkiajiriwa muwe wezi, kwani hakuna mtumishi wa benk asiyeiiba, hasa wale wenye kushika pesa
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    written maswali gani wanauliza!
     
  6. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    msisahau peni ndugu zangu,mahesabu yapo ila hiz hesabu za kawaida elementary maths
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Hii tabia ndiyo sababu kuu iliyonifanya niwe mjasiliamali ni upumbavu mtupu, unakwenda sehemu unamwaga Material ya ukweli kuanzia Presentation mpaka solo Presentation halafu kwenye kutoa ajila unashangaa ni matango pori tupu. Phweeeeeeeee!!....
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Huu ni utoto unaleta unakwenda kwenye Interview wakati haufahamu ni kazi gani umeomba? unatumia Internet unashinda JF na Facebook badala ya kufunguwa website yao ili usome Hiyo Benki ilianzia wapi ni nani muanzilishi ina account za aina gani inatarget wateja wa namna gani!!

    Internet kazi yake siyo Facebook na JF, jielimishe wewe mwenyewe kupitia hii mitandao, ni uzembe na kutojiamini kutaka kujuwa utaulizwa swali gani,wewe unatakiwa uwe Ready 4 Whatever.
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    punguza jazba mkuu.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Utayakumbuka maneno haya niliyokwambia.
     
  11. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa access bank wanatuchanganya coz nimeona tangazo lao la kazi jana na wameandika deadline tarehe 21may mwaka huu na nafasi walizotoa ni cashier na micro loan officer,je na mimi nitume au ndo imekula kwetu tulochelewa?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Huyu nae anataka kufanya kazi Benki, anashindwa hata kujuwa tafsiri ya neno deadline 21may!!?? hawa ndiyo wasomi wetu tunaozalisha sasa hivi. hili ni janga kwa Taifa.
     
  13. i

    interlacs Senior Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Unaogopa interview? wabongo bana!
     
  14. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me nnavyojua deadline ikishafika ndo watu wanaanza kuangalia barua zilizotumwa then watu wanaanza kuitwa kwenye interview ndo maana nikashanga hila ww ndo janga me nimeuliza kiasi cha kuniambia tu unaanza kuleta dharau
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Dharau umejidharau wewe mwenyewe, wewe hujui wenzako waliapply lini ndio maana wameitwa kwenye Interview, na wewe Tangazo uliloliona halihusiani na intake yao, hapa panahitaji kuwa Profesa kulielewa hili kwamba kwenye taasisi nyingi Vacancy inapotolewa kila moja ina deadline yake?
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hwa Access Bank kwa Job turnover ndio wenyewe...............watu hawakai pale sijui ni maslahi au ni kitu gani......!
     
  17. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini me sindo nilivyouliza ,ww ungeniambia kama ulivyoandika hapa kua hao wali apply kabla ya tangazo hilo ambalo me nilisema lakini ww umeanza maneno mengi mara hili janga la taifa.poa lakini nnashukuru kwa kunielewesha.
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    shukrani nimejaribu kuyafanyia kazi.
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yani unampiga biti halaf unampa hints kama sio maswali yenyewe!
    Cha ajabu ye mwenyewe ataona umemmaindi na hata hizo hints sijui ka ataziona.
     
  20. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    The test is made up of two papers, 50 questions each and you are expected to make at least 50% in each (25marks). Its a combination of Maths, English, Critical Reasoning and a little bit of Current Affairs (States and Capital). Just study GMAT.
    You also need to know a bit about banks generally- general and simple policies, which banks are defunct etc.

    ukigoogle utaona kama haya: nime copy & paste
     
Loading...