Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kituo cha polisi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LuCKNOVICH, Feb 9, 2011.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msaada wakuu.
    unapigiwa simu kwa no ya cellfon kwamba unaitwa kiuoni kwa shitaka.Nataka kujua ni utaratibu gani unatumika kumwita mtu kituo cha police.Takuwa na uhakika gani kama huyo aliyenipigia cm ni askai.Nisaidieni.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Kisheria hakuna utaratibu wa namna hiyo wa kuitwa Polisi.Huo ni utaratibu wa kuitwa kuchukua zawadi za promosheni za Tigo,AIRTEL,VODA na ZANTEL.Ni uhuni tu huo.....usiende.
     
  3. A

    Anold JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    utaratibu ukoje?
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    hata utaratibu wa kumkata raia askari atumie vielelezo gan? Je askari anaruhusiwa kumshambulia raia kisheria?
     
Loading...