Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini zimamoto na uokoaji

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mzanzibar, Jul 5, 2012.

  1. M

    Mzanzibar Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana mda wa saa saba jamaa yangu alipigiwa kuripoti leo saa mbili asubuhi, je ni kwamba wameanza kuita waombaji wa dar mikoani baadaye? anayejua anipe ripoti
     
  2. P

    Pvitalis Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa Kuelewa....Yupo Mwanangu M1 2liomba Nae Iyo Kazi Jana Naye Kaitwa....Au NDo Utaratibu Wao,Ngoja 2subiri 2one! Na Kwann Wasitoe Majina Ktk Media Kama Tacc Zingine? 2subiri Bana Mana Ata Me Nliomba!
     
  3. M

    Mzanzibar Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa yako alikuwa na fani gani? make wangu alikuwa dereva,na amenipa ripoti soon kuwa walioitwa hata 50 hawafiki,
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ninaposoma na kuona hii suspense mliyonayo wakati huu, naumia sana moyoni sema tu uwezo sina. Poleni jamani ila yana mwisho haya mtafanikiwa uvumilivu muhimu!
     
  5. m

    mamboko Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira imekuwa taabu lakini hauwezi amini kwamba nao hawa jamaaa walikua maskin kama sisi ila wametugeuka
     
  6. N

    Nguvu ya Hoja JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2014
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kila kitu kimekaa vizuri
     
  7. I

    Isabebe Member

    #7
    Jun 3, 2014
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini?
     
  8. N

    NGASSIWA MTOTO Member

    #8
    Jun 3, 2014
    Joined: May 7, 2014
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walioitwa ni nafasi gan? tuliomba sajin na konstebo inakuwaje?
     
  9. N

    Nguvu ya Hoja JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2014
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namaanisha kwamba ungalie hiyo post iliwekwa lini!!
     
  10. N

    Nguvu ya Hoja JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2014
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walioitwa kwa mujibu wa hii post ni makonstebo.
     
  11. N

    NGASSIWA MTOTO Member

    #11
    Jun 3, 2014
    Joined: May 7, 2014
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa nguvu ya hoja,nauliza vipi kwa mwaka huu,bado hawajaitwa?
     
  12. N

    Nguvu ya Hoja JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2014
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ]
    Siku kama ya leo wiki ijayo,sajini ,konstebo na wakaguzi wasaidizi watakuwa wanatakiwa kuripoti mafunzoni Kiwira.
     
  13. N

    NGASSIWA MTOTO Member

    #13
    Jun 3, 2014
    Joined: May 7, 2014
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mpaka muda huu majina hayajatolewa,lin yatatoka mkuu?
     
  14. I

    Isabebe Member

    #14
    Jun 3, 2014
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachotak kujua ni kwamb, majina ya waliochaguliw yametoka au bado?
     
  15. c

    charles.ludovick Member

    #15
    Jun 3, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wiki hii lazima watoe,COZ NIMEOTA WATATOA KESHO J.5.SO KAENI MKAO WA KUCHEKA/.........
     
  16. sirlajikimaro

    sirlajikimaro New Member

    #16
    Jun 3, 2014
    Joined: Jun 2, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kuhusu watu wa mikoani tutapateje taarifa kuhusu haya majina ya zima moto na uokoaji maana siwaelewi na kuna mtu atakua anajua naomba anifamishe samahan lakini
     
  17. N

    Nguvu ya Hoja JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2014
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Majina yote yapo tayari,ila watu wa magazeti wanagoma kutoa hadi walipwe milioni themanini za matangazo ya awali,ila vyovyote iwavyo mafunzo yanaanza wiki ijayo.
     
  18. M

    Mnyasa originally Member

    #18
    Jun 3, 2014
    Joined: Feb 7, 2014
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina huwa wanatoa kupitia magazeti ya Uhuru,Habari Leo,DailyNews na Mwananchi. So mara usikiapo wametoa fuata gazeti mojawapo kati ya hayo kwa tarehe husika.
     
  19. K

    KIEMBE Member

    #19
    Jun 3, 2014
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaani mtaua watu hili tangazo mbona la tarehe 5 july 2012 au mnawarusha watu wa mwaka huu roho acheni kutabr vtu viumzavyo nafsi watu wameshasota kitaaa sana
     
  20. Mwadunda

    Mwadunda JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2014
    Joined: Aug 14, 2013
    Messages: 623
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu umeota au ulienda kutafuta dondoo
     
Loading...