Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa Kazini VETA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Esther Kimario, Nov 17, 2011.

  1. E

    Esther Kimario Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii, wiki mbili zilizopita niliona thread iliyokuwa inaongelea mada hii. Na wengi kati ya waliochangia walisema bado hawajaita kwa ajili ya kuanza kazi. (Nasikitika sijaiiona na sina uzoefu wa kutosha ku-search kwenye mtandao huu). Binafsi nilihudhuria interview na ilibidi wawasiliane nasi wiki iliyopita. Kwa waliohudhuria interview pale Delloit (trh 17 mwezi uliopita) , je wenzetu mmeshaitwa? Au ndo hizo fununu kuwa serikali haina hela?

    Ningefurahi kupata majibu kutoka kwa kundi lililofanyiwa interview na delloit, maana kulikuwa na interview zingine ndogondogo mikoani ambazo hao walishaitwa.

    Mchana mwema.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Bado mapema.
     
  3. E

    Esther Kimario Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ulimkafu, unasema bado mapema kutokana na uzoefu wako wa ajira za serikali? au specifically kwa issue hii?. NB: Deloit walisema wangeita baada ya wiki tatu ambazo zimeshavuka. Nashukuru kwa mrejesho!
     
  4. n

    ngelemakumulu Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wiki tatu zimeshapita na zaidi wadau mlioitwa pale delloite wengine hebu tupeni taarifa tufahamu, kulikoni mpaka sasa, na mimi bw. Mdogo alienda hajapata jibu lolote hadi leo.jm tupe taarifa
     
  5. S

    Sarya Senior Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ...Nimekuwa nikifuatilia maana kuna nafasi niliomba, ila kuna jamaa ambaye yupo ndani ya Veta akaniambia kuajiri ni mpaka Januari au February mwakani maana bado hawajapewa fungu toka serikali kuu. Tuwe wavumilivu wakuu... Mungu wetu ni mwema na mwaminifu.
     
  6. n

    ngelemakumulu Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli uvumilivu unahitajika namungu ni mwaminifu atajibu kwa wakati wake kwani yeye hachelewi wala hawahi
     
  7. E

    Esther Kimario Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh, Umenitoa kwenye wasiwasi mkubwa Sarya! Basi tunahitajika kuomba maana I desperately need that job!
     
  8. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Issue kidogo complicated, ilibidi muitwe mapema b'se plan ilkuwa watu waazne kaz by december especially kwenye vyuo vipya, ss inaonekana kuna issue ya financial: ngoja nfuatilie, tutajuzana!!!
     
  9. E

    Esther Kimario Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarrifa Teacher; tunaomba usisahau kutupa taarifa jamani... tunaendelea kuvuta subira
     
  10. E

    Esther Kimario Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa, tunaomba kupata update ya hii kitu jamani!

    Mr. Teacher, ulisema hii kitu ilikuwa complicated na kuwa ungetupa mrejesho, vipi hakuna taarifa yoyote mpaka sasa? Tujuzane jamani!
     
  11. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    We ulishatuma maombi na interview ukafanya basi tulia subiri matokeo huku ukiendelea kumwomba Mungu. Jua kuwa kufanya interview haimaanishi ndio lazima upate hiyo kazi. Je ikitokea umekosa hiyo kazi utapokeaje hiyo taarifa? Uwe tayari kwa lolote kupata au kukosa na yote ni majibu ya Mungu pia.
     
  12. n

    ngelemakumulu Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwana bado tunasubiria huku tunaomba mungu, tuendelee kujuzana
     
  13. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huyo mungu wa herufi ndogo huwa hasikiiagi labda kama unamaanisha Mungu, huyo ndo najua hua anajibu haraka sana
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Subira yavuta kheri.
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni kweli ndugu ulikuwa kwenye mawazo yangu nilijiuliza huyu mbona anaandika kwa herufi ndogo. miungu ndo wanaandikwa kwa herufi ndogo. ila nafikiri kidhamira aliidhamiria Mungu Mwenyezi, na sio miungu. tunawaombea wafanikiwe.
     
  16. J

    J.j. New Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio siri cjui mm nipo dunia ya ngapi hata usaili wenyewe sijausikia nashangaa ss wana jf mnaongelea kuitwa kazini mmmmh haya
     
  17. E

    Esther Kimario Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole J.J keep fighting!
     
Loading...