Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuitwa kazini usaili wa sekretariati August 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ba nso, Sep 10, 2012.

  1. b

    ba nso JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    wadau usaili ulio fanyika kuanzia august 6, 2012 secretariati haija ita kazini? Kama bado mbona muda unazidi kwenda na walisema tutaitwa ndani ya mwezi 1?
     
  2. K

    Kikomelo Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Walisema mtaitwa au walisema wataita waliofaulu? Ukiona kimya potezea, na umeniudhi sana kwa kichwa chako cha habari!
     
Loading...