Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini udom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nkwezi, Jan 12, 2012.

  1. n

    nkwezi Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Samahani wana jf, hivi watu waliofanya oral interview UDOM wameshaitwa kazini? Hasa madereva na watu wa idara ya afya?
     
  2. R

    RONALDO Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udom wanatoa ajira kwa kujuana ,kma hujuan na mlacha au kikula imekula kwako
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    acha uzushi....unajua udom inawafanya kazi wangapi
     
  4. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli sina uhakika ila nilipata taarifa kuwa tayari sisi tulifanya juzi na sijapata taarifa kama wameitwa pia.
     
  5. peacemwanameka

    peacemwanameka Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dah tutasubiri sana ukitokea umeitwakufanya kazi itakua c mchezo, manake toka mwezi wa nane mwaka jana mpaka januari mmmh!
     
  6. n

    nkwezi Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ulifanya nafasi ipi? na hao walioitwa ni nafasi zipi?
     
Loading...