Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini UDOM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ejoki, Sep 6, 2011.

  1. e

    ejoki Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu nilifanya interview mwezi wa saba mwishoni (Academic posts) pale UDOM. Ila naona kimya mpaka leo, je wameshaita kazini?
    Nani ana taarifa juu ya hili anisaidie.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wamesha ripoti long time
    We ulidondokea pua ndo maana unaona kimyaa
     
  3. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu kweli watu wameshaanza na wameanza lini?kama kweli hii ajira ni noma mzee
     
  4. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bado mzee, si uliulizwa utakuwa tayari mwezi wa ngapi kufanya kazi na ukajibu September, kwa hiyo utaitwa hivi karibuni. Nami nilifanya wakati huo huo na nimeambiwa tutaitwa September.
     
  5. e

    ejoki Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ni hivyo safi sana Mfwalamanyambi, naona week inaweza isiishe tutaitwa UDOM. Ingawa nilisikia week ijayo wanaanza interview (Non Academic posts) sijui lipi ni la ukweli sasa
     
  6. mankipe

    mankipe Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    cjakusoma kwani non academic post washaita???
     
  7. Davis

    Davis Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM wanakwenda kwa mfumo wa WHO knows WHO! So usijipe hope sana lolote laweza kutokea unless ni mpango wa Mungu uwe pale then utaitwa, coz mfumo wao hauwezi kushidana na uweza wa Mungu.
     
  8. e

    ejoki Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Non Academic posts hawajaita bado ila wadadisi wa mambo wanasema siku si nyingi wataanza kuita
     
  9. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuitwa interview siyo? Mimi pia nilisikia kutoka source ya uhakika next week wataanza kuita.So get prepared!
     
  10. e

    ejoki Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndiyo kuitwa kwenye interview
     
  11. mankipe

    mankipe Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    <br />
    Thanx mzazi. pamoja sana
     
Loading...