Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini tra nafasi ya it specialist

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sambukile Sambamba, Jul 27, 2012.

  1. S

    Sambukile Sambamba New Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za majukumu ndugu zangu nilikuwa naomba mwenye taarifa kuhusiana na nafasi ya kazi ya IT SPECIALIST wa TRA SACCOS tulio fanyaga interview pale TRA katika chuo chao cha kodi kilivhopo mwenge kule mpaka leo naona kimya hivi ile interview ilishiaga wapi? au kuna mmoja wetu alishapataga ile kazi kinyemela. naomba tujuzane wanao fahamu ili tuepukane na uzembe wa kusubiri majibu hewaaa.
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 596
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole bila shaka haukufanikiwa kupita kwenye Interview...jaribu nafasi nyingine wakati ujao.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ukiona manyoya............... ujue keshaliwa
     
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pole we endelea kusubiri tu!
     
Loading...