Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuitwa kazini serikalini kwa walioshinda usaili wa mwezi Agosti 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mafanikio, Sep 18, 2012.

  1. m

    mafanikio Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 25%"]Na.
    [/TD]
    [TD="width: 25%"]MAMLAKA YA AJIRA
    [/TD]
    [TD="width: 25%, colspan: 2"]TAALUMA/KADA
    [/TD]
    [TD="width: 25%"]MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 25%"][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1.
    [/FONT]
    [/FONT][/TD]
    [TD="width: 25%"][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI [/FONT][/FONT]
    [/TD]
    [TD="width: 25%, colspan: 2"][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]WARD EXECUTIVE OFFICER II [/FONT][/FONT]
    [/TD]
    [TD="width: 25%"][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1. ELIBAHATI ZABLON
    2. MASECHA MWEMBERI
    3. MSALLA H. MSALLA
    4. MWAMINI ENOSI
    5. HAFSA MWINYIHAMISI
    [/FONT]
    [/FONT][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50%, colspan: 3"][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]WARD EXECUTIVE OFFICER III [/FONT][/FONT]
    [/TD]
    [TD="width: 50%, colspan: 2"][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]1. FRANK P. SALALA
    2. EDITHA MARTIN
    3. IVON N. ELIAS
    4. SOPHIA LAWRENT
    5. HIDAYA A. MOHAMEDI
    [/FONT]
    [/FONT][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. m

    mafanikio Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    samahani wadau majina nimeyakuta mengi ila utaalamu wa kupost ndio sina ila mwaweza kuitembelea sekretarieti ya ajira kuna matangazo ya kuita watu kazini na pia matangazo ya kuitwa kwenye usaili, web yao ni www.ajira.go.tz
     
Loading...