Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KUITWA KAZINI SEKRETAIETI YA AJIRA USAHILI 19 SEPT mpaka 05 OCT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Obama wa Bongo, Oct 31, 2012.

  1. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
  2. M

    MR.LEO Senior Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mdau,tunaomba utusaidie kutuwekea majina sisi tuliopo vijijini na tunatumia simu ambazo haziwezi kufungua file za pdf
     
Loading...