Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by salosalo, Jan 4, 2013.

  1. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba kwa kila alipata nafasi ya kazi apokee pongezi zake nyingi sana. Kwa wale ambao hawakufanikiwa msikate tamaa kwani maisha ni foleni kila siku inasogea polepole, hatimaye na nyie mtafikiwa.

    Angalia kiambatanishi hapo ili ujue kilichojili
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahah nimepata thanx lord lol....
     
  3. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, hongera saaana kwa kutoboa ozone namna hiyo maana si kazi rahisi. Ukiacha uwezo wa mtu bahati pia inanafasi yake huku ikiambatana na sara. Hongera sana once again na kila lakheri katika safari hii mpya
     
  4. M

    Mama Jolene Member

    #4
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Tunaotumia simu tunaomben msaada wenu tafadhal
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx meeennnnnnnnnnn kweli MUNGU mkubwaaaaaaaaaaa.......hapa napiga kitu dompo kusherehekea hilo lol....
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehe teheeeeeeeeeee Congra sana. Ngoja namimi nisherehekee kukusindikiza kwa kusikiliza wimbo wa R-Kelly "Storm is over" na wimbo wa Kara jeremiah "Dear God". Best of luck
     
  7. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah pole sana ila nadhani ukiwekewa hapa haitafaa maana faili lina kurasa 28. Ni vizuri uende net ukaangalie
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,390
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Hongera ningekuwa karibu ningekuongezea na Saint Ann
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana...leo nagawa pombe bureeee...karibuni tule wkend....
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu sana yani am so happyyyyyyyyyyyyyyy.......thanx psrs kwa kuniona lol....
     
  11. M

    Mama Jolene Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Tuliofanya afisa tarafa mbona hatukumbukwi jaman? Aagrrr
     
  12. M

    Mama Jolene Member

    #12
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Mwenzenu napata wivu nataman ningekuwa mi ndo nimepata
     
  13. k

    kelvinkipeta JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks god.......
     
  14. b

    bushagara Senior Member

    #14
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinachoangaliwa ni sifa. Kama ana sifa kuwa na ndugu serikalini si kosa kwani wote waliopata ndugu zao ni maafisa serikalini. Tusiwanyime watu haki zao jamani
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,829
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Naamini waliopata wanastahili, wala hamna haja ya kukatishana tamaa.
     
  16. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 533
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hongereni mliopata mie nilifanya Uchumi nimekosa lakini nakubali matokeo tu. Written niligonga 90% nadhani oral ikaniangusha hongera sekretariat ya Ajira mungu awabaliki.
     
  17. D

    DR. MWAKABANJE JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Waliobahati hongera zao, ila tu wakatende na kusema yale taifa letu linahitaji, haina maana hata kidogo ukiwa huna unapiga kelele na kutoa michango ya maana tu, ukipata nawe watumia kikombe kilekile, tuwe wazalendo na nchi hii, ni yetu, na watotot wetu, na watoto wao................nk, hamna haja ya ukipata post ukanunue kreti za bia ukasherekea bila ya kutafakari majukumu na mzigo unaokwenda kukabidhiwa ili kuleta maendeleo ya nchi hii!

    Congratulations once again!
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Congrats sana Ciello.. Mkalitumikie taifa.. Usifanye ufisadi wa ardhi..

    Hopin umebaki mjini
     
  19. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengene tunatumia cm, tunaomba mtuwekee .
     
  20. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine tunatumia cm, tuwekee majina humu
     
  21. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #21
    Jan 5, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe sijui nikusidieje? Ila tambua kuwa, Kila mtu anahaki ya kupa kazi mahala popote nchini alimradi anavigezo na ameweza ushindani. Mtu hapewi kazi kwasababu ni ndugu ya fulani, ila pia mtu hanyimwi kazi kwasababu ni ndugu ya fulani. We ulitaka anyimwe haki yake eti tu kwa sababu anaundugu na mojawapo ya maofisa wa ofisi hiyo? Ndio maana imeanzishwa PSRS ili kuondoa utata kama huo.
     
  22. w

    winner forever JF-Expert Member

    #22
    Jan 5, 2013
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,087
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hongera mliopata kazi,sasa ni kuchapa kazi tu,
     
  23. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #23
    Jan 5, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hisani ya Muarubaini na wengine wanaotumia simu. matokeo haya hapa


    1
    SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
    Kumb. Na. EA.7/96/01/D/05 4 Januari, 2013
    KUITWA KAZINI
    Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji kazi
    wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili ulioanzia tarehe 6 hadi 7, 12 hadi 14 na 19
    hadi 21 Desemba 2012 kuwa walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na
    wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha,
    wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika
    barua zao za kupangiwa vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo
    kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya
    ajira.
    Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao. Aidha, wale
    ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombi yao
    hayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za kazi zitakapotangazwa tena.
    NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:
    PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, Public Service Management na www.pmolarg.go.tz
    NA. MAMLAKA YA AJIRA TAALUMA/KADA MAJINA YA WANAOITWA KAZINI

    1. OFISI YA MAKAMU
    WA RAIS
    AFISA HABARI DARAJA
    LA II
    1. MONICA SAPANJO
    MCHUMI DARAJA LA II 1. JAMES LIKANGALA
    2. ALFRED KESS

    AFISA SHERIA DARAJA
    LA II
    1. UPENDO MMBAGA
    2. SULEIMAN JUMA MGERWA
    AFISA TAWALA DARAJA
    LA II
    3. LADISLAUS V. NGOLE
    4. SABRINA MTONDOO
    AFISA USTAWI WA JAMII
    DARAJA LA II
    1. FRANCIS NDABI
    2
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. STEPHEN PADSON BIDUDA
    MKUTUBI DARAJA LA II
    1. HILDA A. LEKULE
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UMEME)
    1. JAMES M. KABASSA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MACHENICAL)
    1. BAKARI KIBIKI
    2.
    KATIBU MKUU OFISI YA WAZIRI MKUU
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. CHACHA MARCO
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1. LEAH H. KIBASSA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. SHADRACK JOHN KITEVE
    2. PASCAL D. VYAGUSA
    3. JACOB YAMUNGU JACKSON
    4. ELILANGA KAAYA
    5. BEVELLE ISSAYA
    6. EWALD PETER BONIFACE
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. JOACHIM ZAHARAN
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II
    1. ERADIUS SIMON
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
    1. JAWABU IBRAHIM SAID
    3.
    KATIBU MKUU WIZARA YA FEDHA
    AFISA USAFIRI DARAJA LA II
    1. LADISLAUS LAURENTI BILAMATA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. NEEMA ROBERT
    MHAKIKIMALI DARAJA LA II
    1. DOTTO ALLY
    2. YESE THOMAS SHAYO
    3. FIDELIS P. MWANANDENJE
    4. ROLGERS ERNEZA MADEGHE
    5. TIMOTH ASILIA MWANYINGILI
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. MATHIAS M. KADEGE
    2. TUSILILE IGOGO
    3. FLAVIANA PILOTY NYASEBWA
    4. ANETHE S. MSUYA
    3
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    4.
    KATIBU MKUU WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
    MKAGUZI HESABU WA NDANI DARAJA LA II
    1. FELISTER G. GULE
    5.
    KATIBU MKUU WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. ELIABU ERNEST LWABIAGO
    2. ARON EDWARD MBAPA
    3. EUNICE LUGINA
    MHANDISI DARAJA LA II (VIWANDA)
    1. FRANCIS D. SINKAMBA
    2. KAMARA GOMBE
    3. MEKSESIUS KALINGA
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. FREDDY AARON KAWUA
    2. JACKLINE CHRISTOPHER
    3. ATUPYANIE KAYOMBO
    4. FESTO DAUDI KAPELA
    5. HUSSEIN K. MAKAME
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. DEOGRATIAS JOB
    6.
    KATIBU MKUU WIZARA YA MAJI
    MHAIDROLOJIA DARAJA LA II
    1. JAMILA TUWA
    2. JOHN R. KAVISHE
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. ATHUMAN HASSAN SHARIF
    2. DENNIS HENRY KIILU
    3. REHEMA A. OMARI
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. JUMANNE BENEDICT
    2. MAGRETH KILAWE
    MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI DARAJA LA II
    1. ESTER REVENUS
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. MISHI SALIM KOMBO
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. ALEX G. KIKARUGAA
    OPERETA WA KOMPYUTA DARAJA LA II
    1. MAGDALENA C. NUNDO
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. HOPENESS LIUNDI
    2. MUSALIKA MASATU
    7.
    KATIBU MKUU WIZARA YA MAENDELEO YA MIFUGO NA UVUVI
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. SUZAN M. SILA
    2. NEEMA BALTEZARY
    3. DOUGLAS JAILES
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III
    1. EVASTER EUSTACE
    2. ELIETH RWABUKAMBWE
    4
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    3. ASIMWE KAMUGISHA
    8.
    KATIBU MKUU WIZARA YA HABARI, VIJANA UTAMADUNI NA MICHEZO
    AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
    1. KEMILIMBE ANATORY
    2. PETER SIMON
    3. BONIFACE LAZARO
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. MAHONA L. MLINDE
    2. GORDON NSAJIGWA
    3. ALADIN A. HOKA
    4. EPIFANIA MUGANGA
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    5. GENOTEVA MATEMU
    6. FRANK JOHN
    7. HUSSEIN K. MAKAME
    8. JOHARY A. KACHWAMBA
    9. FATUMA S. SALUM
    10. HASSAN SILAYO
    11. FRANK SHIJA
    12. LORIETHA LAURENCE
    13. BERNARD LUGONGO
    14. BENEDICT LIWENGA
    15. GEORGINA ADDO MISAMA
    16. IMMAKULATA MAKILIKA
    17. ELETERI EMANUEL MANGI
    9.
    KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. BERIOUS B. NYASEBWA
    2. YUSTA MSOKA
    10.
    KATIBU MKUU WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. DAUD MAJINGE
    AFISA USAFIRI DARAJA LA II
    1. HEZRON M. MKANGI
    MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
    1. BIBIANA PATRICE
    2. AYOUB OMARY
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. SUBIRA ADAM
    2. CRETUS MPIGA
    3. GODFREY ANORLD
    4. GWABI KAHISHA
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. VENANCE KADAMA
    2. MWAJUMA THABITI
    3. BERNARD MALAKASUKA
    5
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    4. CONSOLATA UDAMBE
    5. MARYGRETH PETER
    6. ARAFA A. SILIM
    7. OCTAVIAN COSBERT
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. ZABRON YETROM
    2. JULIANA L. MASARO
    3. PETRO SIMON
    4. RERNAD WILSON KAZOBA
    11.
    KATIBU MKUU, WIZARA YA NISHATI NA MADINI
    MHAIDROLOJIA
    DARAJA LA II
    1. ALPHONCE KILOVELE
    MJIOLOJIA
    DARAJA LA II
    1. ASIMWE KAFRIKA
    2. JOSEPH ANDREW
    3. MASAI GABRIEL
    MHANDISI MCHENJUAJI MADINI MKUFUNZI DARAJA LA II
    1. FRANK E. PAUL
    2. JOSEPH M. MTUI
    MPIMA ARDHI
    DARAJA LA II
    1. NICKSON MWAKIBASI
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MADINI)
    1. MBARUKU RAJAB MAUNDU
    2. REVOCATUS W. RUSHEMEZA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (MAABARA MADINI)
    1. ANGANILE O. MWINUKA
    12.
    KATIBU MKUU WIZARA YA MAENDELEO YA JAMDARAJA LA II, JINSIA NA WATOTO
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. MUSSA M. CHUMA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. NYAMARWA MFUTAKAMBA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. BERIUS BERNARD NYASEBWA
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1. ROSE SALOME MATTEE
    2. GOODLUCK MLINGA
    3.
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. GETRUDE MAKABENGA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. ADVENTINA KATO
    2. GRANT LUCAS
    3. EDWARD HANS BYAMPANJU
    6
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    13.
    KATIBU MKUU WIZARA YA ARDHI NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
    AFISA USAFIRI
    1. BELINA KESSY
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. THUAIBU ABDALLAH
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1.RAYMOND RAYMOND
    2.GODFREY MFALAMAGOHA
    3. BENEDICT T. NSAJI
    4. KISA PETER MWAMBAMBALE
    5. ELIA KAMIHANDA
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1.RAPHAEL MENIS
    2.GABRIEL LUVANDA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1.NASRA KASSIM IDURY
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1.JOYCE CHRISTOPHER
    2.AMIE LUPONDO
    AFISA SHERIA
    1. LIZE KIBADA
    2. NICOLAUS STEPHEN
    3.ANGELA H. MWAGENI
    4.ALICIA JOHN
    5.TENDAI EVELYN CHINOLO
    6. ALPHA H. MASSAWE
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1.ADAM G. KAYAGAMBE
    MSAJILI MSAIDIZI WA HATI
    1.MAGRETH MAPUNDA
    2.YUSUPH SENETE
    3.GETRUDE K. MKOMA
    4.EMILY H. MASUGA
    5. PRUDENCE MWESIGWA
    14.
    KATIBU MKUU,
    WIZARA YA MAMBO YA NJE NA
    USHIRIKIANO WA KIMATAIFA.
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. ELIZABETH KOMBA
    15.
    KATIBU
    TUME YA UTUMISHI WA UMMA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. FABIAN PROCHES
    2. FANUEL MWAKIBETA
    3. EMMANUEL BERNARD
    4. CHRISTOPHER JONAS NYAMBAZA
    MSAIDIZI WA
    1. TABU SOSPETER
    7
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    KUMBUKUMBU
    2. HAFRA MWINYI
    KATIBU MAHUSUSI
    1. LEAH ROGATUS
    16.
    KATIBU
    TUME YA MIPANGO
    MKUTUBI DARAJA LA II
    1. UPENDO E. KAVALAMBI
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. ANNA JACKLINE MUHUGA
    17.
    KATIBU SEKRETATIETI YA AJIRA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. NEEMA KIVUGO
    2. MICHAEL LAURENT
    3. ALLY MOHAMED
    4. NASIBU KOKO
    5. AUGUSTINO SIKOKI
    6. EDGAR MBILINYI
    7. BENJAMIN B. NSANU
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1. SOMWANA SALUMU
    2. REVOCATUS A. PANGAH
    3. MARWA WEREMA MWITA
    4. JOY NYONDO
    5. SELEMAN S. CHIHEMBE
    6. ISA PAUL
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. KASSIM S. NYAKI
    18.
    MTENDAJI MKUU WA MAHAKAMA
    TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. STEPHEN EPHRAHIM
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. BWIRE MUNUBI
    19.
    MKEMIA MKUU WA SERIKALI
    WAKALA WA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. DAUD MAJINGE
    20.
    MKURUGENZI MKUU
    MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. SAUDY MWAKANUSYA
    8
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    21.
    MTENDAJI MKUU
    TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBA)
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. DANIEL AWAKI
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. BENJAMINI MAHIMBALI
    22.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI TAASISI YA UTAFITI WA CHAI
    AFISA UTAFITI
    1. LAMECK MISANGO MALEBA
    FUNDI SANIFU MAABARA
    1. MWINSHAHA ATHUMAN
    23.
    MKUU WA CHUO CHUO CHA UFUNDI ARUSHA
    SENIOR SUPPLIES OFFICE
    1. DEMITRIDA SOSPETER
    OFFICE MANAGEMENT SECRETARY I
    1. ANITA A. SHEWERE
    24.
    MKURUGENZI
    MKUU MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. ELIPHACE F. MARWA
    25.
    OFISI YA MKUU WA MKOA
    DAR ES SALAAM
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. MARIAM MOHAMED KITULA
    26.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA DODOMA
    AFISAUSHIRIKA DARAJA LA II
    1. LAWI DAUDI MAGOKA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. HADIJA MILULU
    MHANDISI DARAJA LA II (MAJI)
    1. FIKIRI SAMADI
    27.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA MWANZA
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. RENALD MUTABUKO
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. DENNIS MBUCHI
    28.
    KATIBU TAWALA (M)
    OFISI YA MKUU WA MKUO WA IRINGA
    AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. FAUSTINE CHRISPHINE MAJUTO
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. AMIN CAPTAIN KASILILIKA
    9
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    29.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA WA TABORA
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. IBRAHIM A. BUTTA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III
    1. DANIELA JOHN
    2. CHRISPINA CHRISTIAN
    30.
    KATIBU TAWALA MKOA OFISI YA MKUU WA MKOA WA MARA
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. EVANS SANGAWE
    AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
    1. FIDEL ZAKARIA BALAGAYE
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. FURAHA K. MWAKYUSA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. ELIZABETH MAHINYA
    AFISA UTAWALA DARAJA LA II
    1. HEAVEN E. KOMBE
    MTHAMINI DARAJA LA II
    1. BULUMBA LUTEJA
    31.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA RUKWA
    MHANDISI WA MAJI DARAJA LA II
    1. GAMA N.KIMOTO
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UMEME)
    1. MUSSA NDUMBALO
    32.
    KATIBU TAWALA (M), OFISI YA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. JACQUILINE KALAZA
    MTAKWIMU DARAJA LA II
    1. MERYVIENA ZACHARIA
    33.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA GEITA
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1. ALLY RAJAB
    2. NG'AMBU MANYONYI
    3. PAULO SAMWEL YOSEPH
    4. REGINA SUBIRA
    5. SELEMANI S TAJIRI
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. CARLOS MBIRO
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. MAGESA JUMAPILI
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. EMILIUS A. MBOGAI
    2. FALVIAS JULIUS MWANICHETA
    3. FROWN A. HILLU
    4. FRED SHAYO
    10
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    5. VIOLETH E. MWANGA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. FAITHMARY LUKINDO
    MKAGUZI WA HESABU WA NDANI DARAJA LA II
    1. FORTUNATA R SWAI
    2. WILSON D. MANYANGU
    MKAGUZI WA HESABU WA NDANI MSAIDIZI DARAJA LA II
    1. MARK PETER
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. BAKARI MSANGI
    AFISA UGAVI MSAIDIZI DARAJA LA II
    1. JEREMIA CHARLES MASHENENHE
    2. SALOME H. MUSANGILE
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. DEOGRATIUS KAPINGA
    2. EMANUEL P MAO
    3. FRANK FRANCIS MASHAURI
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LAST LINGSTON
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. BENEDICT STEPHEN
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. NASSORO JUMA SHELUKINDO
    AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. ANGELAMERY BALTAZARY
    MHANDISI DARAJA LA II -UJENZI
    1. FRANK J. CHONJO
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. KOMBA OTMARY GEROLD
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. CALOL BENARD STEVEN
    AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
    1. BENEDICT NDULA BUDEBA
    AFISA SERIKALI ZA MITAA DARAJA LA II
    1. UPENDO DANDA ELIA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. MERCY NGOWI
    AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II
    1. MACHA MUNGUATOSHA M.
    11
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    34.
    KATIBU TAWALA OFISI YA MKUU WA MKOA WA LINDI
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1. GRACE MLOKA
    2. MAGOLONGA MASALU
    MTAKWIMU DARAJA LA II
    1. JOSEPHAT SANINGA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. SALEHE BAYAN
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. GRANT MWAIJENGO
    AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
    1. SAIDA JAMPION
    35.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA TANGA
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. MONICA LAURENT
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. PETER NGUYEJE
    AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II
    1. SARAH AUGUSTINE
    AFISA VIJANA DARAJA LA II
    1. IRENE KIATA
    36.
    KATIBU TAWALA (M) OFISI YA MKUU WA MKOA SHINYANGA
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. HILDA KIGOLA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. TEDSON J. NGWALE
    AFISA USIMAMIZI WA FEDHA DARAJA LA II
    1. NURU ARON
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. ELISHA JAMES
    37.
    KATIBU TAWALA OFISI YA MKUU WA MKOA WA PWANI
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. OSCAR JK ZENGO
    AFISA TAWALA DARAJA LA II
    1. BURTON RUTTA
    2. VENANCE NDOSSI
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. SELEMANI HIJJA
    AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. DAVIS JOHN KABUKA
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. PETER Z. MOSHA
    AFISA MICHEZO
    1. GRACE R. BURETA
    AFISA USTAWI WA JAMDARAJA LA II
    1. BRIAN ISHABAKIKI
    12
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    38.
    MKURUGENZI WA JIJI
    HALMASHAURI YA JIJI LA
    DAR ES SALAAM
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. JULIANA WILLIAM
    39.
    MKURUGENZI WA MANISPAA
    HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE
    DAR ES SALAAM
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II - UJENZI
    1. FIKIRI KATINGA
    40.
    MKURUGENZI WA MANISPAA
    HALMASHAURI YA MANISPAA DODOMA
    POLISI MSAIDIZI
    1. JOHANES TRASEAS MGALULA
    2. DANIEL MGOGO
    3. CYMPROSA RAYMOND
    4. MOHAMED SALUM MCHORO
    5. HILDA CHILONWA
    6. AZIZ IDDI DIWANI
    7. OSCAR MWINUKA
    8. STELLAH M. MKUMBWA
    9. GODFREY J. GARAHENGA
    41.
    MKURUGENZI WA MANISPAA
    HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. GODWIN D. MSHANA
    AFISA MAENDELO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LEAH GEORGE
    2. KWEJI KASULUNDE
    MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI DARAJA LA II
    1. FELIX EUSTACHU
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. JOANITHA MASHASI
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. JUMA HASSAN
    42.
    MKURUGENZI WA MANISPAA
    HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA MIKINDANI
    MTWARA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. DAUDI NCHAMBI
    AFISA MIPANGO MJI DARAJA LA II
    1. MWESIGA MWIJAGE ILETA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. SUPUKU L. LOSIRU
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. YAHYA H. SOKONI
    13
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    43.
    MKURUGENZI WA MANISPAA MOSHI
    HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. DIANA DOMINICEAN
    2. GODFREY MAPUNDA
    3. KALIKULE PELISIUS
    4. ANNOLD E. NKONGOKI
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LUCAS BONIFACE
    MSAIDIZI WAMTUNZA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
    1. GODWIN E. MYANGE
    44.
    MKURUGENZI WA MANISPAA
    HALMASHAURI YA MANISPAA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. KALOKULE PERISIUS
    MTHAMINI DARAJA LA II
    1. AMANI MAJENGWA
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. JEREMIA GUMADI
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. HAPPY KYASI
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. JEREMIAH T. MESSO
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. BENSON SAYAYA
    MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
    1. MARTIN ABIAH
    MSANIFU MAJENGO DARAJA LA III
    1. BUBERWA TIBESIGWA
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. COLMAN S. RIZIKI
    MTAKWIMU DARAJA LA II
    1. RUGUMBA JOSEPHAT
    45.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. STANLEY M. YUNGU
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. OSCAR ROBERTY MGOWOLE
    2. MIRAJI RASHIDI
    MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II
    1. VICTOR MARO KENYUNKO
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. STELLA MUSHI
    14
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    46.
    MKURUGENZI WA MANISPAA HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. NICHOLAUS STEPHEN
    2. JEROME JAMES KYANDO
    AFISA MIPANGO MIJI
    1. LILIAN MSASI
    FUNDI SANIFU UJENZI DARAJA LA II
    1. FELIX HENRY
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. SELESTINE MASAWE
    MHANDISI DARAJA LA II UJENZI
    1. KARISYO MLIGO
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. LUFUNYO LULANDALA
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. SAMWEL ISRAEL MWAIKENDA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. DARLIN HASSAN
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. DESMOND MUNA
    AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
    1. GAUDENCE KAZYOBA
    47.
    MKURUGENZI WA MANISPAA,
    HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. STELLA MASHIKU
    2. EMMANUEL WILBERT
    AFISA ARDHI
    1. LEILA A. CHIPANYANGA
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. STEPHEN MANYANGU
    48.
    MKURUGENZI MANISPAA HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. DEODATUS TULINAWE
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II -UJENZI
    1. CHRISTINA F. LUHWAGO
    2. JEREMIAH A. MSAGIKA
    3. ZAID SULTAN
    4. DOTTO MAGESSE
    MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
    1. STEVEN YUNUS LYAYOGA
    AFISA USHIRIKA
    1. RAYMOND IDENYA RAPHAEL
    2. JASMINI HAMIS
    49.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W),
    HALMASHAURI YA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. LETARE SINDA SHOO
    15
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    WILAYA YA CHAMWINO
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. LUCAS M. KAOMBWE
    50.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI
    AFISA USAFIRI DARAJA LA II
    1. HEBRON MAKALULA YONA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. GETRUDE CHARLES TOPHER
    MHANDISI DARAJA LA II - UJENZI
    1. FRANK BERNARD
    51.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
    DEREVA DARAJA LA II
    1. STANLEY S. JOHN
    52.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. JOSEPH MURASI
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LAILAJILEJI M. DAUDI
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. THERESIA P. SIMON
    53.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA TABORA
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. RASHIDI YASINI MPUYA
    AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
    1. JOHARI GUMBA
    MKAGUZI WA HESABU WA NDANI MSAIDIZI
    1. MWABEZA PETER LAUDEN
    54.
    MKURUGENZI WA MJI
    HALMASHAURI YA MJI NJOMBE
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. HAPPYNESS KIKOWE
    2. VERONICA MUYANGO
    3. HOSEA YUSTO
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. SIA MINJA
    55.
    MKURUGENZI MTENDAJI
    HALMASHAURI YA WILAYA YA MOROGORO
    AFISA MIPANGO MJI DARAJA LA II
    1. ANDREA BIADHARA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. ALLEN S. SAM
    16
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    AFISA WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. FRANK B. SALUM
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. EMMANUEL CHARLES
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. ISSA H. KIRUWA
    MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II
    1. AMINA HAMIDU MGAYA
    56.
    MKURUGENZI WA MJI,
    HALMASHAURI YA MJI KIBAHA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. ISMAILI MOHAMED
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. BAHATI S. NJAKACHAI
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. LUCIA MICHAEL
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. KHADIJA SHABAN TEKKA
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. INNOCENT J. BYARUGABA
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. BURUAN TILUSU
    AFISA MAENDELEO YA VIJANA DARAJA LA II
    1. JOHN ELIEZERI
    MSANIFU MAJENGO DARAJA LA II
    1. FORTUNATUS NDIBALEMA
    MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
    1. BENEDICTO BARTAZARY
    57.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. ASHER M. KUSSAGA
    58.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA RUFIJI
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. VERYNICE DAVID
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. MERCY KOMBA
    17
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    MTAKWIMU DARAJA LA II
    1. ANATORIA FANUELI
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. HAJI ABDALLA LUSONGE
    59.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. GLORIA KILENDI
    60.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA MKURANGA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. HOBOKELA J. LUKASA
    2. ARISTIDES L. ZAWADI
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1.NDOTA MARO WAMBURA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. JOSEPH MOSHA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. DORESTA SEVERINE
    2.FOIBE SAMWELI
    3. JONATHAN BISEKO
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. GLADNES MALIMI
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (BARARABARA)
    1. JACOB MWASHIUYA
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. DENIS MBUGHI
    2. DIANA F. SENYONI
    MTAKWIMU DARAJA LA II
    1 LAMECK RWALALAZA
    61.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA HANDENI
    AFISA MIPANGO MIJI DARAJA LA II
    1. DEBORAH M. NGOLLE
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. GODFREY SAGA
    AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
    1. CHIFUNO JEMBE
    FUNDI SANIFU UJENZI
    1. FLORA V. TARIMBA
    MUHANDISI UJENZI
    1. GEORGE PASCHAL
    AFISA MISITU
    1. JOHN RUBEN
    18
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    62.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA PANGANI
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. KOMBA O. GERALD
    AFISA MIPANGOMIJI DARAJA LA II
    1. MACKIE ROJAS
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. GLORIA NKULILA
    AFISA USAFIRI DARAJA LA II
    1. ELINA KESSY
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. CAROLINE KIRINGO
    2. BRIAN JOHN
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. MAHADHI ALLY MAHADHI
    MVUVI MSAIDIZI DARAJA LA II
    1. TILYA HUMPHREY
    2. GODFREY MTWENA CHEGERE
    AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
    1. KEMILEMBE ANATORY
    MHIFADHI MAMBO YA KALE DARAJA LA II
    1. NINA KISANDO
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. SILUS JACOB
    2. JUSTINE MICHAEL
    3. ADELISA ANAEL
    MSAIDIZI WA HESABU
    4. JOHN D. KISIWA
    5. ABED Z. NSOGELIJA
    6. DAMAS DUWANGE
    MTHAMINI DARAJA LA II
    1. ONESMOR P. MANSELA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UPIMAJI ARDHI)
    1. CUTHBERT ERNEST
    AFISA ARDHI MSAIDIZI
    1. RIDHIWANI RAJABU
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (RAMANI)
    1. JONTHAN MGONJA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. EUGEN GALLET
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. JUMA OMAR HUMBE
    AFISA USHUIRIKA DARAJA LA II
    2. SALIM KIHERO
    19
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    63.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. FILBERT MWINUKA
    2. AZIZA SUED MJUNGU
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. JOSHUA OLEMBARIO
    POLISI MSAIDIZI
    1. BWELE MSIBA
    2. MAKUMBUSHO A. NDITI
    MPIMA ARDHI DARAJA LA II
    1. WILLIAM MPELI
    MHANDISI DARAJA LA II (MAJI)
    1. LEONARD WATOSHA
    FUNDISANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. RICHARD KE LVIN GAMA
    64.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. FIKIRI M. MVUMA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. PETER MLELA
    MLINZI
    1. SUBIRA K. KAZI
    AFISA USTAWI WA JAMDARAJA LA II
    1. SOSTHEN MTEMA
    2. DORICE SHAYO
    3. JOSEPHINE MWAIPOPO
    4. SUZAN MDESA KIPUYO
    5. JULIANA THEODORY
    65.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA
    AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
    1. ELIAKIM ELISA
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. ROY JOHNSON AROM
    66.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA NKASI
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. PASIAN LEORNALD
    2. GAUDENCE SANZES
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. GETRUDE MWAKASEGE
    2. DANIEL S. SIKWA
    MVUVI MSAIDIZI
    1. FRANK A. MWIJAMBO
    2. DOROTH DEOGRATIAS
    3. TORAN J. HONGO
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. FRANK J. KAPESA
    20
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. HAMIDA NYAGAWA
    2. MAWAZO ANYOSISYE
    3. DAVID MWASUMBI
    67.
    MKURUGENZI MTENDAJI,
    HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LEONARD ROBERT NYAMGENDA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. GODFREY N. RIWA
    68.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI
    AFISA WANYAMAPORI
    1. CATHERINE MAEMBE
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. MATUBA CHARLES M.
    2. MICHAEL EDES URASSA
    69.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W),
    HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. PETER KIBONA
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. FELISTER KIBAMBO
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. MOSES BARNABAS
    70.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO
    MKAGUZI WA HESABU ZA NDANI DARAJA LA II
    1. RENATUS P. MJEBHA
    MCHAPA HATI DARAJA LA III
    1. JULIANA D. KIBUNGI
    MTHAMINI DARAJA LA II
    1. RAPHAEL RAFIKI
    71.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA KITETO
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (BARABARA)
    1. BARAKA SHADRACK
    2. TOGE KUSEKELWA
    72.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA BABATI
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. PAULO MESIKI
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    2. SALVATORY EMMANUEL RUGINA
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. PATRICK SHAABAN
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (ARDHI)
    1. IDDI RULAMIE
    2. JOHNS STAMBULI SHAFURI
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. SAMWELI DAUDI BAYO
    2. GODFREY AUGUSTINO KIMATHI
    21
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    FUNDI SANIFU DRJ. DARAJA LA II UJENZI
    1. NEEMA M.T. NYANGAKA
    2. MATHEW V. JAMES
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. ALEX B. BASUBIZANE
    73.
    MKURUGENZI WA MJI,
    HALMASHAURI YA MJI
    BABATI
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. ADAM SEMBE
    2. ANTHONY MOSES
    3. LEONARD MWAMILUNGA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. PAULO MESIKI
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. HADIJA MUWANGO
    2. HALID MAHENGA
    MKADIRIAJI UJENZI DARAJA LA II
    1. LEVIS LUSITO
    FUNDI SANIFU UJENZI DARAJA LA II
    1. MUHUDI AWADHI
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. ANTHONSON MICHAEL MKAKATE
    74.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA SIMANJIRO
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. KWAMBIWA N. NACHANJE
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. VICTOR GODARD
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. ERICK SHADRACK
    2. LYDIA SIMON
    3. DONALD MPELO
    75.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. JOHN BALTAZARY
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. SAMWELI SINGO PASTORY
    76.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA
    MHAIDROLOJIA DARAJA LA II
    1. ALPHONCE KILOVERE
    77.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. MASUMBUKO SHABAN
    2. SINA JEROME MWAKIFUNA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UPIMAJI ARDHI)
    1. ABDALLAH MOHAMED MSENGA
    22
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. LAZARO DANIEL
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. MUSA MIRAJI
    MHAIDROLOJIA
    DARAJA LA II
    1. GAMA KIMOTO
    78.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. JOVITHA KAHAMBA
    2. MISHI SALIM KOMBO
    MKAGUZI WA NDANI DARAJA LA II
    1. KABIRE MWITA
    AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
    1. ELISHA AMOS
    AFISA NYUKI DARAJA LA II
    1. STEVEN KANAN
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. DORICE SHAYO
    2. ELIZABETH MUHERE
    AFISA MICHEZO
    1. ROBERT MFUGALE
    79.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI
    AFISA USHIRIKA
    1. MADARAKA CHAMSHAMA
    MHUDUMU WA AFYA
    1. HILDA MAYEMBA
    2. HAMZA HUDU
    3. RESTUTA FORTUNATUS
    4. JUSTER SALVATORY
    80.
    MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. ELIZABETH MDEMBE
    2. IMENI D. MBELEMBE
    3. EMMANUEL NATHANIEL
    4. JOHN MAOMBE
    5. YAHAYA HALID
    6. DOREEN TEFURUKWA
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. VIVO CHUTTO
    2. KAWAWA F. KAWAWA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. DIANICE CHAMBU
    2. CHARLES VICTOR
    3. PASTORY MAKUMBI MADOSHI
    4. SAIDI AKIDA
    81.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. JEROME JAMES KYANDO
    AFISA HABARI DARAJA LA II
    1. JOINA NZAH
    23
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    MTHAMINI DARAJA LA II
    1. MKULA S. RAYMOND
    2. ISAYA NTONDOKOSO
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. BAKARI ALLI KINGAZI
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. HAPINESS G. NKWAMA
    2. ABUBAKAR KIGUA
    MHANDISI MAJI DARAJA LA II
    1. MWAJUMA JUMA
    2. ALOYCE NOMBO
    82.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA
    NANYUMBU
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. FANUEL MACHUMU
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. THERESIA MROPE
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. HUSSEIN MURSHID
    83.
    MKURUGENZI HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. JOHN ELIEZARI
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LAZARO MATOKE
    MSAIDIZI UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
    1. EMMANUEL F. JOHN
    2. ELIBARIKI LOSERIAN
    MUHUDUMU WA AFYA
    1. HAWA HUDU
    CONCHESTA WILSON
    2. AMINA FASHINGABO
    AFISA MISITU DARAJA LA II
    1. MFAUME RASHID
    84.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. KELVIN VITUS KIPEKA
    MTAKWIMU DARAJA LA II
    1. LUCY KALINGA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. FLORA BARAKANA
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. ESTHER R. SANGA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. BENJAMIN G. MACHA
    2. CHARLES S. NGETABULA
    3. DEO CHARLES
    4. ELISONGUO E. MALISA
    24
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    5. MOSHI RAMADHANI
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. WINFRIDA MUGUBIKA
    MHANDISI DARAJA LA II UJENZI
    1. VICTOR MAGESSA
    85.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W), HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (KOMPYUTA)
    1. DAVID MAPUNDA
    86.
    MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. WAKURU D. KUSHOKA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. FRANK NDELEMBA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. MOSSES E. BUJA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. ANDREA KAPI
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. TANOGA LUKANYAGA
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. METHOD ABEL
    MKAGUZI WA NDANI
    1. GODSON G. MUPAPI
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    1. GRACE BONIFACE MMSAI
    MTHAMINI DARAJA LA II
    1. EDGIUS KASHAGA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI
    1. JESCA SARAKIKYA
    87.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. BENEDICT I. SEWANDO
    MKAGUZI WA HESABU WA NDANI DARAJA LA II
    1. RENATUS P. MJEBHA
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    2. KASIKA HEZIRON MUJUBERI
    25
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    3. SALEHE BAYAN
    AFISA USTAWI WA JAMII DARAJA LA II
    4. SARAH JOHN
    5. CHALLE JOSEPH
    MHANDISI UJENZI DARAJA LA II
    6. MUSSA MIRAJI
    88.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. CHRISTINA MSOVELA
    2. LOSERIAN SOKONOI
    3. YUSUFU SHABAN
    4. PRISCILLA ALFRED
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. HAMZA A. SAIDI
    2. MASOLA S. JUMA
    3. MASOLWA BUTONDO
    89.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA KAHAMA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UMEME)
    1. ZAKAYO EMMANUEL
    90.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
    AFISA UTUMISHI
    DARAJA LA II
    1. NYAMIZI YASINI
    91.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. JOSEPHINA D. CHUWA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. LUSAJO JORAM
    92.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA MULEBA
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. ERICK BAZOMPORA
    2. DENIS MAPUNDA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. REHANI YAKOPO
    93.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO
    AFISA MICHEZO DARAJA LA II
    1. DEOGRATIUS Z. MDEMU
    AFISA UGAVI
    DARAJA LA II
    1. CANISIA EMMANUEL MLOWE
    2. ANDREA S. MWANGU
    26
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    94.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. KATWE S. KISESA
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. EDWIN RWEGOSHORA
    95.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA
    AFISA ARDHI DARAJA LA DARAJA LA II
    1. SETH EZEKIEL
    96.
    MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. MUSHI PRISCUS
    MTHAMINI
    1. BUHUMBA LUTEJA
    97.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA
    MTHAMINI DARAJA LA DARAJA LA II
    1. CHARLES JACKSON
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. REVINA KAYANDA
    MHANDISI (MAJI) DARAJA LA II
    1. NESTO A. LWINGA
    98.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W) HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
    MCHUMI DARAJA LA II
    1. CHARLES B. MSIMA
    AFISA BIASHARA DARAJA LA II
    1. SAID SUBIRA KIHARA
    AFIS ASHERIA DARAJA LA II
    1. DAUD MAGACHA
    AFISA UTAMADUNI DARAJA LA II
    1. TITO MAGESA LULANDALA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. JANETH WILBART
    2. NDELE MLENDA MWAPAMBA
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. MUSSA M. DANIEL
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. STANLEY NURU
    AFISA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. LILIAN YUDA MGALLA
    2. FABIAN FAUSTINE
    27
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    AFISA MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II
    1. DORICE N. HUNGU
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. RIMIA ATHUMAN RAMADHANI
    MHANDISI DARAJA LA II (UJENZI)
    1. CHACHA PATRICK
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II (UJENZI)
    1. JUMA T. KINGOLA
    2. MAJOTO NGANDO
    3. GERVAS B. MYOVELA
    MHIFADHI WANYAMAPORI DARAJA LA II
    1. UPENDO A. MINJA
    2. PASAKA DORA SAMWEL
    AFISA NYUKI DARAJA LA II
    1. MWORIA OPTATO
    99.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGEA
    AFISA SHERIA DARAJA LA II
    1. DELPHINA GABRIEL MUOGO
    100.
    MKURUGENZI
    MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II
    1. CHRISTINA JAIRO
    2. MARIAM KAYOMBO
    3. ZUHURA A. RAMADHANI
    MHASIBU DARAJA LA II
    1. MATOKEO AYOUB
    2. MSHAMU NGWEMBANO
    MSAIDIZI WA MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II
    1. AIDA SEBUYOYA
    2. MWAIDI PENIEL
    MHASIBU MSAIDIZI
    1. NURU MAULID SIGELA
    AFISA UGAVI DARAJA LA II
    1. JANETH WILBERT
    AFISA UGAVI MSAIDIZI
    1. ALEX MARCO MREMA
    AFISA ARDHI DARAJA LA II
    1. DANIEL NYAKIHA
    FUNDI SANIFU DARAJA LA II - UJENZI
    1. MSOLA MASOLWA
    28
    NA.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    AFISA USHIRIKA DARAJA LA II
    1. ERASTO MSAYA
    2. GEOGRE NOAH BISANU
    101.
    MKURUGENZI MTENDAJI (W)
    HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMBO
    AFISA UTUMISHI DARAJA LA II
    1. CHARLES GODFREY
    AFISA USAFIRI DARAJA LA II
    1. FRIDAY G. MWASEBA
    MSAIDIZI WA HESABU
    1. GABRIEL SHOO
    2. MWANTITI M. AHMED
    AFISA UFUGAJI NYUKI DARAJA LA II
    1. FRANK MORICE
    X. M. DAUDI
    KATIBU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  24. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #24
    Jan 5, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hisani ya Muarubaini tafadhali nenda net kaangalie maana faili ni kubwa sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  25. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #25
    Jan 5, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanx a lot MKATA KIU hapa ni kupiga kazi tu no ufisad, ofkoz nimebak tauni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  26. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #26
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 12,569
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Xavery daudi kazi itamshinda ile muda si mrefu
     
  27. i

    izezele New Member

    #27
    Jan 5, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je jamani kunayeyote ameitwa kazini bot nafasi za control room?
     
  28. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #28
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 12,569
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    KUMBE CIELO JINA LAKE NDIO KATWE KISESA??
    lol,hongera sana
     
  29. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #29
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,987
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    namimi nimo sijui ntaaga vip huku nifanyako kazi...............................
     
  30. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #30
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page