Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini - psrs( usaili wa december 2012)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by salosalo, Jan 4, 2013.

  1. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kwa kila alipata nafasi ya kazi apokee pongezi zake nyingi sana. Kwa wale ambao hawakufanikiwa msikate tamaa kwani maisha ni foleni kila siku inasogea polepole, hatimaye na nyie mtafikiwa.

    Angalia kiambatanishi hapo ili ujue kilichojili
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahahah nimepata thanx lord lol....
     
  3. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah, hongera saaana kwa kutoboa ozone namna hiyo maana si kazi rahisi. Ukiacha uwezo wa mtu bahati pia inanafasi yake huku ikiambatana na sara. Hongera sana once again na kila lakheri katika safari hii mpya
     
  4. M

    Mama Jolene Member

    #4
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunaotumia simu tunaomben msaada wenu tafadhal
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx meeennnnnnnnnnn kweli MUNGU mkubwaaaaaaaaaaa.......hapa napiga kitu dompo kusherehekea hilo lol....
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tehe teheeeeeeeeeee Congra sana. Ngoja namimi nisherehekee kukusindikiza kwa kusikiliza wimbo wa R-Kelly "Storm is over" na wimbo wa Kara jeremiah "Dear God". Best of luck
     
  7. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah pole sana ila nadhani ukiwekewa hapa haitafaa maana faili lina kurasa 28. Ni vizuri uende net ukaangalie
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hongera ningekuwa karibu ningekuongezea na Saint Ann
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana...leo nagawa pombe bureeee...karibuni tule wkend....
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu sana yani am so happyyyyyyyyyyyyyyy.......thanx psrs kwa kuniona lol....
     
  11. M

    Mama Jolene Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tuliofanya afisa tarafa mbona hatukumbukwi jaman? Aagrrr
     
  12. M

    Mama Jolene Member

    #12
    Jan 4, 2013
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwenzenu napata wivu nataman ningekuwa mi ndo nimepata
     
  13. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #13
    Jan 5, 2013
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanks god.......
     
  14. b

    bushagara Member

    #14
    Jan 5, 2013
    Joined: Dec 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinachoangaliwa ni sifa. Kama ana sifa kuwa na ndugu serikalini si kosa kwani wote waliopata ndugu zao ni maafisa serikalini. Tusiwanyime watu haki zao jamani
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2013
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Naamini waliopata wanastahili, wala hamna haja ya kukatishana tamaa.
     
  16. U

    Uyole12 JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2013
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hongereni mliopata mie nilifanya Uchumi nimekosa lakini nakubali matokeo tu. Written niligonga 90% nadhani oral ikaniangusha hongera sekretariat ya Ajira mungu awabaliki.
     
  17. D

    DR. MWAKABANJE JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 790
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 80
    Waliobahati hongera zao, ila tu wakatende na kusema yale taifa letu linahitaji, haina maana hata kidogo ukiwa huna unapiga kelele na kutoa michango ya maana tu, ukipata nawe watumia kikombe kilekile, tuwe wazalendo na nchi hii, ni yetu, na watotot wetu, na watoto wao................nk, hamna haja ya ukipata post ukanunue kreti za bia ukasherekea bila ya kutafakari majukumu na mzigo unaokwenda kukabidhiwa ili kuleta maendeleo ya nchi hii!

    Congratulations once again!
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Congrats sana Ciello.. Mkalitumikie taifa.. Usifanye ufisadi wa ardhi..

    Hopin umebaki mjini
     
  19. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengene tunatumia cm, tunaomba mtuwekee .
     
  20. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine tunatumia cm, tuwekee majina humu
     
Loading...