Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini NAO

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bebiwilli, Mar 29, 2012.

  1. b

    bebiwilli Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu jamani,kuna mdogo wangu kapigiwa simu leo na sekretariate ya ajira ,kwa post zile za july 2011 za NAO za internal auditor ambayo interview ilishafanywa na watu 100 waliitwa kazini lakini yeye hakufanikiwa kupata, na akaambiwa awe stand by baada ya siku mbili atapigiwa simu ajira itakapo kuwa tayari,nahitaji kujua je kuna mtu yeyote yule naye kapigiwa? isije ikawa kuna mtu anamchezea, coz alipotaka kuuliza zaid akajibiwa asubiri atapigiwa simu ya kuitwa kazini,
     
  2. m

    mariavictima Senior Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe shida yako ni mdogo wako apate kazi au ni yeye kuitwa na wengine? Kwa hiyo kama hakuna wengine waliopigiwa simu, akiitwa hataenda? Tumia akili acha ujinga, kila mtu na bahati yake. Sekretariat ya Ajira inaita watu hata waliofanya interview mwaka mmoja uliopita kulingana na mahitaji. wapo wengi tu wamefanya interview mwaka jana na wameitwa kuripoti kazini mwaka huu. Hata hapa ofisini kwetu tunao.
     
  3. m

    mswazi Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yaa nadhani itakua ni kweli maana jana kuna mshkaji wangu nae kapigiwa juu ya post hizohizo na ktk kuwahoji wakamwambia anachotakiwa ni kusema kama yupo tayari then wamtumie barua ya ajira.
    Aliulizia wapi wanampeleka wakamjibu kuwa huyo mpiga simu ametumwa tu hajui zaidi so asubiri barua itamuelekeza. What I guess may be there some successful candidates not reported at their stations.
     
  4. b

    bebiwilli Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu now napata uhakika,sio watu wengine unauliza kwa kuhitaji kujua,bt wanakudiscourage kwa kukuita mjinga.
     
  5. kau

    kau Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka ni kweli sababu mshkaji nae kapigiwa cmu na NAO... so ni ukweli kwahiyo mwambie mdogo wako akae mkao wa kula....
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tumewapigia cmu kuanzia tar 28. Kuna baadhi ya watu hawakufika kwenye sehemu ya kazi walizopangiwa
     
Loading...