Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazini coasco

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by TUITOR, Sep 4, 2012.

  1. TUITOR

    TUITOR Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliofanya usaili na hawa jamaa wa COASCO, katika nafasi za assistant Auditor na Auditors II Tarehe 16/8/2012 pale Dodoma, vip majibu yao wakuu? Walishawaita watu kazini au bado tuendelee kusikilizia! Mwenye taarifa tafadhari atujuze!
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    piga simu secretariat ya ajira waliokufanyia usahili watakujibu.ila sisi tutakudanganya tu!
     
  3. TUITOR

    TUITOR Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuuu,,,ngoja nichek nao
     
  4. S

    Shuju Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni vema kama mtu ameuliza kitu jf na hauna info nacho ucreply mana anataka kupata taarifa na hii n forum ya nafas za kaz na tenda sio ya utani. tufunguke wanajf.
     
  5. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwe na hamu ya kuitwa na hao jamaa, we endelea na mishe zingine kama zipo, endelea kufanya application kwingine usichoke mkuu, MUNGU atasaidia. Mwaka 2009 walitubakisha top 10 tunaojuana, na mpaka leo kimya hakuna aliyeitwa.
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yuko pale mmoja naitwa nyange dodoma lakin ukimuona anakuchekea tu kumbe moyoni duuu
     
  7. k

    kizerui Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau tutoe majibu sio utani watu wana shida na kazi
     
Loading...