Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitwa kazin TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kiwembe1983, Apr 22, 2012.

  1. k

    kiwembe1983 Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    habari zenu wadau..
    kuna yeyote mwenye taarifa kuhusu ile Oral interview ya TRA iliyofanyika pale msimbaz centre 28/03/2012 ya nafas za customs officers(40)?Je watu wameshaitwa kazini?naomba mwenye taarifa ya uhakika atujuze kinachoendelea.
    Aksanteni.
     
  2. T

    Tafakuru Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu nimekujibu tu kwa kuwa naona ni watu wengi wameisoma huu uzi bila kutilia mchango wao. Kwa kweli sina taarifa yeyote, ila kwa idadi kubwa ya watu walioifungua hii thread bila kuandika chochote, nahis hakuna ambae atakua na taarifa.
    tuendelee kuwasubiry na kupeana taarifa vile vile
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    why dont you think outside the box.tumeshaitwa kazini umebaki wewe mjinga mjinga
     
  4. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yah mkuu tayari watu wameshapiga na Training ikiwa ni pamoja kupangiwa vituo vya kazi, Me kuna Binadamu wawili nawafahamu tayari wapo kwenye mchakato
     
  5. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kipilipi usiwe unajibu hivi mkuu, Next time utakuja wewe na problem zako unaulizwa and will tel you go ask ask ur mom bitc.h
     
  6. c

    conversant Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha uongo
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    my Kipipi, jamaa alikufanya nini? msamehe bure mtu wangu. Jifunze uvumilive.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180

    Ukweli ni upi conversant????
     
  9. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kwa muujibu wa mtu aliyepo humo Mamlaka walioitwa kazini nafasi za customs hivi karibuni ni wale waliofanya usahili December 2011. Waliofanya usahili March 2012 bado hawajaitwa.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    TRA wezi,TPA wezi,TICTS wezi,Mawaziri Wezi,DED wezi,RC wezi,DC wezi..ni nomaaaaaaaaaaaa.
     
  11. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama wameitwa.
     
  12. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kingkong unaongea too general be specfc karbu zote zna watu wasio waamnifu dunian
     
  13. c

    conversant Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yawezakuwa ndo huo uliousema
     
  14. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2015
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Tra ni noma ati
     
Loading...