Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitosa ccm na jk octoba hii ni kumuenzi baba wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Oct 7, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baba wa taifa alikuwa hakika mzalendo asiye na mfano,aliweka maslahi ya umma kwanza na kutufanya watz kujiona kama watoton wa baba na mama mmoja na chochote ndani ya tz ni chetu wote,ila sasa mambo yamegeuka kila aina ya uchafu upo hapa tz chini ya ccm na serikali ya jk,pl and plz waungwana,njia pekee ya kumuenzi baba wa taifa octoba hii ni kuinyima kura ccm,pamoja tunaweza
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    :llama:safari ya JK ni fupi mwisho wake haupo mbali sana. mbinu zote atakazozitumia Mwenyezi Mungu atzivuriga. sote tusema Amen. :decision:
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyo jamaa uliyemtaja (mungu amuweke mahali panapostaili)ndiye chanzo cha uchafu wa ccm,kwahiyo ni bora kumpa kura Kikwete ili atupilie mbali yale mawazo ya zidumu fikra mbofumbofu za mwenyekiti!
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Svizuri kumzungumza vibaya mtu wa kufa, lakini huyu babaako unaetaka kumuenzi Mungu awasamehe, Kajiunge na chadema huko ndio kuna sera zile za kinyerere, maamuzi yanatoka Vatican city.............
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio nyie mnaomuenzi nyerere kwa maneno na kuogopa kufanya hivyo kivitendo,hakika historia itawahukumu
     
Loading...