Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuitana kaka ni kukosa confidence....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sikiolakufa, Mar 26, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika mitandao mbalimbali ya mawasiliano ya jamii neno KAKA, narudia KAKA limeshamiri sana.... mara hongera Kaka mara pole KAKA mara karibu KAKA....neno hili sasa ninakuwa superfluous.... unakuta mtu hata amekuzidi umri anakwambia kaka( na asitokee hata mmoja akachukua context ya kiingereza brother ) swali je kwa nini watanzania tumekuwa waoga hivi? hivi tumekuwa watu wa kuthamini flattary tu kwa nini? ni kukosa confidence juu ya kupambana na changamoto zinazotukabili! Jumuiya ya afrika mashariki ni dhahiri kenya itatufunika......tungoje tuone.... tutakalia kaka, kaka.....
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wewe unaita kaka wakati umekosa confidence????
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa kumwita mtu kaka ni kukosa confidence, hebu fafanua
     
  4. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    sikujui jina na ww ni jinsia ya kiume nikwite nani?
     
  5. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimezungumzia mitandao ya kijamii neno KAKA limeshamiri sana linakuwa superfluous!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama ni kukosa confidence ya aina yoyote
    Kaka sio kwamba linatumika kw amtu aliyekosa kujiamini wala nini ila ni ile hali ya kumpa mtu heshima yake
    Maana kama mtu umemzidi umri hata umwite kaka bado wewe utaendelea kuwa mkubwa kwake
    Na sio heshima kumwita mdogo wako au kumuaddress we dogo njoo hapa au dogo hivi na vile
    Ni just heshima kama kumwita mtu mkuu sio kwamba umemfanya awe mkuu sana ila ni heshima tuu
    Hakuna kupoteza confidence kw aaina yoyote hapo na sidhani eti hiyo ndio inatufanya watanzania tuwe waoga au tuwe nyuma kwenye masuala yanayohusu east africa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Naamini JF hapa ni moja ya mtandao wa Kijamii unayoiongelea!...Liko wapi hilo neno, kama si wewe kulianzisha?
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama limetumika ndivyo sivyo au kumwita mtu kaka ni kukosa confidence
    Hapa hatujuani na wala huwezi jua kwenye mitandao ya kijamii hao unaochat nao ni wakubwa au wadogo kiumri au wana madaraka gani au wana status gani kwenye jamii
    Hivyo kumwita mtu kaka ni just heshima tuu na wala haina uhusiano na kupoteza uhalisia wako
     
  9. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    na hao wakenya unaowababaikia hawato tufunika, tutawaajiri as cheap labourers kwenye mahotel
    kwanza wao wenyewe wana hofu nasisi na wanaipenda Bongo kuliko kwao.
    kwa taarifa yako tangu Kenya watangaze Duo Citizenship, wakenya wengi wanapenda uraia wa pili Utanzania, kwasbb we are smarter,good leader, we have and...................better thing than them

    the bad thing on our side ni tunagawanyika kirahsi
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kaka unakosea kaka..
    Neno kaka linatumika tu ku keptcha atensheni ya mtu wakati unamwongelesha kaka..
    Ni kama vile tunavyotumia tu maneno mengine yeyote kaka,, hayana uhusiano wowote na self esteem ya mtu kaka..

    Kaka kwa nini umewaza hivyo kaka?
    kuna mtu anakuita kaka na komfidensi yake iko chini nini kaka?
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi sijaelewa kitu hapa..

    nimeona KAKA, then KAKA, then Confidence, Then AFRIKA MASHARIKI.......

    Sijaona Point.......Sooo!!! kamata hii KAKA.

    [​IMG]
     
  12. papason

    papason JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Naamini kabisa wewe ni product moja wapo ya shule za kata!
     
  13. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kaka acha tu, hata mi nashangaa kaka, sijui inakuwaje kaka!! haya bana kaka!!!
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nice shot..................
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kaka, Mpe ukweli huyu!!!!!
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kaka upo
    Muda sana sijakuona kwenye jukwa kaka
    Oooppppsssss kumbe na mimi nimekosa confidence eeehhh
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kaka nipo kaka nilikuwa nimepiga kambi jukwaa la siasa kaka...
     
  18. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaka umenikuna kaka....hahahhaha nimekukubali kaka
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Ulichompa kaka kinamtosha.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    yaani kaka huyu kaka amenishangaza kweli kaka. We umemnyaka anachomaanisha kaka?
     
Loading...