Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuishitaki serikali

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Lord K, Apr 19, 2012.

  1. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF kwa mujibu wa Government Proceeding Act, kama unataka kuishtaki serikali lazima utoe notice ya siku 90 juu ya nia yako ya kushtaki....justice delayed is justice denied...Hivi hasa umuhimu wa kifungu hiki ni nini?
     
Loading...