Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuishi tanzania bila kibali adhabu yake ni miaka mi3 au fine laki 1

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by King Kong III, Jan 4, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kweli TZ shamba la bibi,
    Mkurugenzi wa zantel naushad amehukumiwa kwenda jela miaka mi3 au kutoa fine ya laki1

    Source:Majira
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol:!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ulikuwa hulijui hili? Mbona hakimu angetaka angezidi kupunguza hiyo adhabu! Sheria zetu hazina tofauti sana na mchezo wa mazingaombwe
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280

    Du hizi sheria ni nomaaa zinawabeba sana wenye vyeo,kuna mtu aliiba nazi kumi akapigwa nyundo mbili jela pasipo fine
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo kwa kweli nachoka hata mie, magereza ya Tz ni kwa walala hoi tu
     
  6. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Resident permit 1550$,work permit 150$ kwa mwaka.
    Kwa hali hiyo ni bora kukumbana na fine!
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo hizi sheria zimeboreshwa kidogo, hukumbuki hivi miaka ya karibuni kulitokea kesi kuna jamaa alipatikana na hatia ya kumtelekeza mtoto na mahakama ikaamulu alipe Tshs100 kwa kila mwezi tokea alipokacha majukumu na ikamuamulu awe anapeleka kiasi hicho kwa ajiri ya matunzo ya mtoto. Ikumbukwe Ths100 ilikuwa na nguvu sana miaka ya 1970/80 lakini hii hukumu ilikuwa ni ya miaka ya mwanzoni ya 2000
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh! ingekuwa chini au Uarabuni huyu jamaa ange......
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii Tanzania is more than uijuavyo, mzawa hana Haki ndani ya nchi yake ila mgeni anahaki. Je ni miaka mingapi amefanyakazi bila ya vibali? Hiyo Kampuni ishapigwa fine? Je ni Wageni wangapi wanafanyakazi nchi bila ya vibali vya kufanyia kazi? Mtanzania anafungwa bila ya Faini hata kwa kesi za kipumbavu
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hii ndo tz ya walala hoi
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani 1200 kwa mwaka?
    Huyo mtoto hata angekua anashindia maji, havai nguo na wala hajawahi kuumwa akapewa matibabu bado isingetosha kwa miezi mitatu.

    Yani Tanzania bwana, kila kitu hovyo hovyo. Sheria za kipuuzi puuzi ndizo zinazoongoza nchi, alafu tunategemea rais awe na akili.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa laki mbili nayo ni pesa? Hata dollar 100 haifiki.
    Hovyo kweli.
     
Loading...