Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuipata kazi kweli kweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by markdendesi, Oct 23, 2012.

  1. m

    markdendesi Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nitamu sana pindi ukiipata, ila kuipata kwake ufanye kazi ya ziada kweli kweli
    1. Kuipata ni shida maana ni tamu thanaaaaa
    2. Unapaswa uwe na maneno matamu yenye ushawishi
    3. Uwe mvumilivu na usiyekata tamaa kirahisi
    4. Uwe tayari hata kupokea majibu usiyotarajia
    5. Uipatapo yaweza kuwa chungu kama shubiri pindi ukiitumia vibaya au kwa fujo.
    Najua wadau mwajiuliza nini hiyo......................???????????????????????????????
    Niwaweke bayana si nyingine bali ni................(Nafasi ya kisiasa)
    Umeonaeeeee wanavyopata shida kuipata
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ila kweli kuitafuta ni kazi
     
  3. k

    kelvin.e.ngunga Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha
     
Loading...