Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuipanda hii treni ya dar inabidi uwe na nguvu

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Oct 31, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    mia
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wanachangamoto nyingi sana za kupambana nazo.Kwa sasa hivi inawabidi mabehewa waongeze hali siyo kabisa
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Najaribu kufikiria kama ingepatikana route ya Kariakoo - Mbagala, watu tungekaa hadi juu ya mabehewa mradi kufika! Tushazoea srcrumble!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Hii menyu ni kwa wote au ni kwa nguvu ya madaraka?
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ndio changamoto zenyewe hizo
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kama hivi:

    [​IMG]
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Menyu ni kwa watu wote.
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Afu huyu muheshimiwa haogopi tu mambo haya?
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Du wote hao hawalipi nauli, treni ikisimama tu wanatokomea!
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Wamejazana utadhani nzi kwenye kimba!!
     
  11. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndio maana ukishapanda unapewa chai!!! kwavile inahitaji nguvu kupanda
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Platforms ni challenge kubwa sana kwa Mwakyembe!! Zijengwe standard kulingana na urefu wa treni ili iwe rahisi boarding and disembarking!!

    Nasikia kuna shida ya chenji na ticket, kwa nini wasitumie tech ya simu kurahisisha!! Hizo ticket zingeuzwa hata na mawakala wa mitandao ya simu, kwa variety kubwa kuwezesha urahisi wa mtumiaji!!

    Zile billion kadhaa nilidhani wanajitahidi angalau kufikia kama Kenya walivyofanya!!!
     
  13. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli dunia imebeba watu na vitu.
     
  14. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    umesahau kariakoo gongo la mboto, si nyie huwa mnadandia mpaka kwenye rim za matairi
     
  15. t

    thedon JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    They will have to invest in some platforms. It is one thing to have a train but running a safe operation is also important. With that being said, all in all its a job well done. It shows that someone is at least willing to take an initiative on some of the issues.
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwanzo mgumu! ila kiukweli wale wahindi wametuludisha nyuma sana! wamevuna kiasi cha kutosha! dhaifu utalaumiwa milele!
     
  17. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dr Mwakyembe anapata chai hapo! awe muangalifu na polonium!
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe huwa kuna chai na kahawa? Mbona nimelipanda leo kutoka posta hadi ubungo sikupata hiyo huduma?
     
  19. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Taratibu ni mwendo pia
     
  20. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo upandaji wa Treni kwa wadada no.kimini.............
     
Loading...