Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuiona yanga laki 2

Discussion in 'Sports' started by zayat, Jan 20, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga ni timu ghali kuiona laki 2
    lakini SIMBA bure free kabisa hii inamaana simba haina thamani au vipi?
    Mimi ni mshabiki wa Simba.
    POLENI WANA SIMBA WENZANGU TUMEKOSA KWENDA BRASIL :msela:
     
Loading...