Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuingiziwa vidole ukeni.

Discussion in 'JF Doctor' started by Kidafani, Jan 26, 2012.

  1. Kidafani

    Kidafani Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Leo nlienda dispensary, nikiwa nahisi maumivu makali kwenye kipofu, nlihisi ni UTI (sijui kitaalam), baada ya kumweleza doctor tatizo langu aliniambia nivue nguo zote kisha nipande kitandani. Kilichonikera zaidi ni kwamba alivaa gloves, na kuniingizia vidole kwenye uke, kimsingi alikuwa ananiumiza, nlipo mweleza akaniambia hayo ni mambo ya kawaida huku, kisha akasema alikuwa anachek kama kuna uchafu. Naamini kuna madaktari Jf, naomba msaada ili nifaham,

    1)Je ni utaratibu unaokubalika kutumia vidole kumpima mtu anyehisi maumivu ya kibofu?
    2) Ni uchafu wa aina gan angeweza kuubaini kwa vidole vyake?


    Naomba ushauri wa Dr.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole bana huyo jamaa muhuni tuu, alitaka kuichezea tuu pembejeo yako, vipi hakuisifia na kuomba namba yako?
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hii tabia ndo maana inanifanyaga nimpige biti my wife wangu kwenda kwa madokta wa kiume
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa bora cha mbele...kuna kile cha tigo eti wanaangalia kidole tumbo!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    A host of ethical issues bordering on a thinly medically disguised rape.

    At the minimum, such procedures should be performed by a professional of the same sex, not that a butch gyno couldn't raise the same concerns.
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo majibu,Mx
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hahahaha,mbona hiyo ni kawaida,tena ukibeba mimba,DR anaingiza vidole kuangalia njia.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nyie ndo mnashusha jf hadhi, mwenzio kaomba msaada we unajibu majibu ya kihuni, acha mambo ya ajabuajabu wewe.
     
  9. Kidafani

    Kidafani Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Please, naomba usinifanyie hivyo, na sio lengo ya Jf hilo.
     
  10. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulichokuwa ukikitaka kakifanya sasa tatizo liko wapi..

    1..Utaratibu huo uko shaka hamna na alitakiwa aingize dole kubwa ndio linatoa uchafu na kuingiza uchafu mbadala
    2..Napita nitarudi baadae
    BY MIMI DR MGOMO
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhh ushauri mwingine kama nguvu za giza
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nafikiri haijawa njema kabisa. Kwanza kuvua nguo zote wakati anataka kuangalia maumivu ya sehemu fulani haileti kwenye akili ya kawaida.
    Nashauri wakati mwingine ukatae ikiwezekana uombe kuchekiwa na Dr wa jinsia yako. Pole
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watu wengine ni wa ajabu kweli..ushamba tu unawasumbua na ulimbukeni
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwingine huyu hapa....Hovyooo.baba zima point za utumbo
     
  15. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Acha uongo huwez kuambiwa uvue ngu zote, ni za eneo linalopimwa tu.
     
  16. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Hahahaha...hujatulia wewe!!
     
  17. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa mwanamke ukishasema tumbo linauma your very complex, kwa kawaida lazima akuulize kama kuna uchafu unatoka ukeni, unapokojoa mkojo unauma, unaharisha au unajua vidonda vya tumbo. Yote haya yanaweza sababisha maumivu chini ya kitovu.
    Wanawake almost 90% ukitoka uchafu mweupe kama maziwa yaliyo ganda watakwambia uchafu wa kawaida. Infact hii ni fungus na inasababisha sana maumivu chini ya kitovu. Dr asipochunguza kwa kuweka vidole ukeni unaweza ukanywa madawa aina zote na usipone. Kwa hiyo dada hii ni kawaida. Juzi kuna dada kaja na maumivu kama yako na akiulizwa kama kunauchafu unatoka anakataa nilipompima nilikuta uji umejaa balaa sijui hata mumewe anaenjoy vp na ile miuji.
    Lakini huruhusiwi kuingiza vidole kwa binti ambaye ni bikra coz eneo la ukeni huwa tunaamini ni safi na si busara kuvuja bikra ya watu.
    Wakati mwingine kuna masister do wanakuja wanaringa na dharau au warembo watu kama hawa wakija akikaa vibaya nampiga finger.
    Pole kama hukuandaliwa kawaida Dr anatakiwa kuseek consent kwako mpaka ukubali ukikataa harusiwi kukufanyia kipimo chochote bila ridhaa yako. Be blessed.
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hii kali, kwani hakuna vifaa maalumu hadi aingize fingers.
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo hapana. Wanawake kwa wanawake sawa lakini hicho kidole cha tumbo jamaa anitie kidole??....sipati picha lazima zitapigwa hapo, bora mdada ndio anikague aisee...uwiiiiii...noumer!!
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alivaa gloves?
     
Loading...