Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuingia chumvini kuna madhara kiafya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mpatanishi, Jul 25, 2011.

  1. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Salaam wana Jf.Nilikua na mpenzi wangu ambae nilimpenda sana na kila nikifanya nae mapenzi huwa naingia chumvini (namnyonya 0) tendo hilo nimelifanya kwa muda mrefu kiasi kwamba kwa sasa limeniingia yani nimekwa addicted.Nilikua nikifanya hvyo ili kumpa raha zaidi mpenz wangu huyo na kweli alikua akifurahia na kuridhika haswaaa.Kwa sasa mpenz wangu hayupo amesharudi kwao Botswana na wazaz wake.Tatizo ni kwamba ameniacha na hali ambayo nashindwa kuielewa yani kuna wakati nakua naihisi ile ladha mdomoni.Na hali hii inapokuja nakua na hamu ya hali ya juu ya kupata hiyo kitu ninyonye.Kuna rafiki kanishauri nitafute msichana msagaji (lesbian) kwa madai kuwa wanapenda huo mchezo.Sijui nifanyeje na hii hali ya kuhisi ladha ya hii kitu mdomoni bado inajitokeza mara kwa mara.Swali. Je naweza kupata madhara gani mengine zaidi ya haya ya kuhisi tu ladha mdomoni?.
     
  2. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hysee.
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mada aina hii ilishajadiliwa saana yaani! nenda jukwaa la watu wazima fukua thread za 2007 - 2008 .. utapata ilmu dunia moja matata
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Pole sana, nakushauri uoe ili hiyo raha umpe mkeo. Kuhusu madhara ni fangasi hivyo inahitajika hiyo () iwe saafi kabla ya kuzamiwa chumvini sio unavamia tu utakosa mdomo shauri yako.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Cancer ya Koo inakunyemelea
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Na kama alitoka botswana keshakuachia ngoma
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Utakuja kubleed ww ,acha kunyonya uke
     
  9. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hamu yako ni chumvini si uchukue kopo la chumvi ulilambe mpaka hamu yako iishe,
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Fungua hizo thread zitakusaidia!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Khaa..hii kali
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    mambo wanayofanya wanadamu wa sasa hata enzi za sodoma hayakuwepo laana ya kizaz hiki na hukumu yake sijui tutapumulia wapi,mara chumvin dah! Watu wakaona haitoshi wakaamua kunyonya hadi kinyeo.huu upuuzi na ujinga wa kuiga utatupeleka pabaya.binadamu tutubu na tuache dhambi.haya mambo hayampendez Mungu.alikupa mdomo kwa ajili ya kula na kunywa pamoja na kuongea'si kunyonyea visivyonyonywa.acha haraka sana hiyo tabia
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana mkubwa, unaweza pata kansa ya koo!
     
  14. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jehanam inakungoja usipotubu kwa Mungu,tubu leo
     
  15. GABOO

    GABOO Senior Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi addiction si inaua?huyu jamaa namuone huruma,sijui atashindaje hilo pepo.
     
  16. s

    sir echa Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo yanayofanyika sasa ni zaidi ya sodoma na gomola,likumbuke taifa letu na kizazi chetu katika maombi ili MUNGU atuepushe na majanga yaliyopo mbele yetu.
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kaka kuoa kwa sasa bado, halafu huyu demu wangu alikua msafi sana ndio maana kwa sasa nasita kwenda kwa wengine kwa kuhofia hilo.
     
  18. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu canser si mpaka demu awe mchafu?huyu wangu alikua saaafi kabisa. Nataka kuacha but nashindwa kaka nimeshazoea kunyonya ( )
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nani kakudanganya wewe kijana?


    Epstein–Barr virus (EBV) ambao hujulikama kama human herpesvirus 4 makazi yao ni Ukeni. Wewe endelea kunyonya upate cancer, hasa aina ya Burkitt's lymphoma, nasopharyngeal carcinoma, ama central nervous system lymphomas. Usije Laumu hukupewa taadhali. You have been warned stop that
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dah rev. Masa unaniogopesha mkuu, ila mbna kuwa watu wanalama chumvini na hawapati cancer? Ni % ngapi ya uwezekano wa kuathirika?mm nime experience for 6 years kwa demu mmoja tu bt kwa sasa karudi nchini kwao.
     
Loading...