Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuindoa mabango ndio adhabu tosha?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 14, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Nyie NEC kuwaambia CCM kuondoa mabango ya ikulu baada ya kujadili kwa siku mbili ndio adhabu tosha au nyingine itafuata? John vipi hapa? (Mwananchi 14/09/2010). Je, ni sahihi kwa JK kutoa ahadi kutumia mipango ya maendeleo ya serikali? Kama sio basi NEC na Tendwa angalieni ili hasa mipango ya Millennium Challenge Account (MCA - T) iliyosainiwa wakati Bush alipotembelea Tanzania!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hawa NEC wapuuzi sana...........picha za serikali zitolewe, Je mipango ya serikali kutumiwa kama ahadi za ccm vipi?
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiki ni kilio cha Siku zote. TUME YA CCM, TENDWA WA CCM, Tunategemea nini? HILI LA first Lady Kuzunguka NCHI NZIMA kumpigia muwe Kampeni ni sababu tosha za KUMWENGUA MUMUWE. GHARAMA ZAKE ZINAINGIA WAPI KWENYE ZIRE form walizo jaza. UTATA MTUPU.
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mpaka NEC na Tendwa waseme.
    Hatuna haki ya kumjadili maana wenye sheria wanamkenulia meno na kumpigia saluti mvunja sheria
     
Loading...