Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuimarika kwa Shilingi ya Tanzania Dhidi ya Doller ya Kimarekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Nov 1, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Guys have you noted the positive Move?
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Yes mkuu.
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ya wapi na wewe?? Kuna positibve move Tanzania? Vitu vingine vinatokea by chance tu
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ile huyo Mmalawi - Mkulo -alisema hataki kusema ili wajanja wasijue upumbavu wake ? Nyoo. Hata kama imeiprove ni chembe ukilinganisha na walivyoikuta .
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Alhamisi BOT walukuwa wanauza dola kama 1695. Inakuwaje commercial bank wanauza bei za kuruka? Au uchumi wetu nao ni made in India?
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    harafu hizo ni measure za kitoto kabisaaaa
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mimi siangalii shilingi kwa muda mfupi, naagalia shilingi ya muda mrefu sana! Kama ilivyo shilingi ya Mkapa, hapo ndo nitasema shilingi iko shwari!
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    sure ni badiliko la Muda mfupi. Mimi nashukuru rate ya kuporomoka kwa Dhamani ya shilingi imepungua.

    Was there any Measures Taken?

    Mkumbuke Ijumaa doller iliku 1,850. Lakini Jumamosi ilikua 1,650.

    Thats somehow good.
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,434
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Dhamani = Thamani
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    you understood the meaning even before you pretend to correct a negligible typing fault
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri serikali sikivu ya CCM.
    OTIS.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kumnyooshea,
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuimarika kwa TSh. kuangaliwe kwa stability yake, hii kupanda na kushuka ni dalili mojawapo ya udhaifu wa sarafu yetu.
    Appreciation tuliyoona juzi ni sawa na Panadol kwa mgonjwa wa malaria ikififia homa itapanda tena.
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa unachokikenulia meno hapo ni nini? exchange rate $1 =Tsh 1650 ndo inakutoa udenda! kama una akili kidogo ya kuelewa ni kuwa nchi zenye hali ya maisha na uchumi mzuri exchage zao kwa dola is about 10 units. Subiri hadi iwe Tsh 10 = $1 ndo utoe udenda kama bado utakuwa hai na masaburi yako
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pigeni kazi BOT acheni siasa uchwara,fedha yetu itakuwa ngangari. Nalog off
     
  19. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    R u serious?
    Shilingi ya mkapa ilikuwa inaporomoka with the same pace, if not worse..... lol
    Lete numerali hapa, siyo porojo!!(nna dataz!)
     
  20. l

    luckman JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    do not talk about politics, shilling to gain its strength these are politics, we need to make a proper analysis before posting anything, shilling is still loosing its value, the closing rate of yesterday which is opening balance of today is tzs 1810.00, so what are u talking about brother!
     
Loading...