Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuichoma moto mitambo ya Dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Mar 15, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Wakubwa wenzangu haya ni mawazo yangu na nawaomba myampokee, hii Dowans imezidi na mafisadi by any means wanaitaka hii hela washatongoza kila sehemu hadi kina kagoda washalainika na sasa hivi wanataka kuibadili sheria ya manunuzi ya vyombo vya serikali. Tatizo ni dowans ile mitambo pale ubungo. Kwa nini tusianzishe movement na kwenda kuichoma? Ile tunaipiga kiberiti na kuiteketeza nina uhakika kidomodomo chao kitaishia hapo. Hela ambayo awanaipoteza inaweza kujengwa bwawa lenye kuzalisha umeme mwingi tu lakini wao wamekomalia manunuzi Dowans wanakatakata umeme kila saa ili kutukomoa na kutulazimisha tukubaliane na manunuzi ya mamitambo yao ili waweke hela mfukoni.
    ...........................................................................................................................................................................................................................................
    nchi ambazo zipo jangwani na hazina vyanzo vya maji zinzpata wapi umeme wa uhakika? mtera mtera kila siku tunasikio wimbo huo huo sijui kina cha maji bana tushachoka boraa tujue moja .....
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Inatia hasira, nyambafu zao!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Historia itawahukumu hawa jamaa!
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Acheni uchizi.....
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    uchizi kivipi? Wewe si unaona jamaa wanatuona sisi ndio machizi ? Wanaitaka ile hela by any means
     
  6. n

    nyantella JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ivuga!
    Ikichomwa na ikajulikna imechomwa tumenunua! yaani tunalipa sasa si afadhali kuiacha au kuwasha tupate umeme? lipi bora kati ya hayo?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kwani bei halisi ya mitambo ni tz sha ngapi?
    Watajuaje kuwa tumeichoma sisi?
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    kuweni wastaarabu,kesi si ipo mahakamani?Mnataka umeme lakini kulipa hamtaki...hayo ndio mambo ya ujamaa holela!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kulipa nini? Kwani umeme tunapewa bure?
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kweli hizi semi za kiswahili zina maana sana... lakini tukisubiri historia ije iwahukumu, tutakuwa tushaumia sana mpaka kufa... tuunge mkono wazo la mdau na tuangalie utekelezaji:juggle:!!!!
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwanza mie sioni sababu ya hiyo mitambo kukaa ubungo bora wangehamishia sonbgea au arusha hata kagera tuone kama watakaa na kuijadili wakati wote!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wanatafuta sifa tu hawa we kungekuwa na shida gani ile mitambo wangeiweka nje ya mji?
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    kwani dowans walilpwa umeme tuliotumia kwa miezi tisa?
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    bora tuiache tu tupate japo umeme.Wajanja hao,ukiichoma utaambiwa ilikuwa na bima ya NIC,na hapo NIC watatumia pesa zetu kulipa mitambo mipya.Hapa bora kupata umeme tu.
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,108
    Trophy Points: 280
    Mitambo iko chini ya Serikali kwa sasa, ukifanya hivyo unavyoshauri, fedha lainiiiiiiiiii. Mnhh, na Bima monoooono.
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa yaani nchi inaenda kisaniisanii tu mpaka utasikia miaka mitano ya jei kei imeisha
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ivuga nadhani ni ngumu kuweza kupiga exactly athari ya kuchoma moto mitambo hiyo haitavuka mipaka kwa wasiohusika. Pia Dowans ipo katika hali mbaya kifedha, kuinyima kutokuwasha mitambo hiyo tayari ni pigo kwao ndiyo maana wanahaha kila kukicha ili angalau tuingie mkataba hata wa miezi mitatu ili kuwanusuru. Dawa ni kutowalipa, kutoingia nao mkataba wowote ili wafie mbali.
     
  18. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Tanzania kisiwa cha amani!!!

    Nchi nyingine pandisha bei ya mkate uone cha moto!
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,108
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa akili yako ile mitambo ndio msing wooote wa wamiliki wa Dowans?

    Vijisenti tu vile.
     
  20. n

    ntobistan Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nani wakumvisha paka kengere?
     
Loading...