Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuibuka kwa vikundi vya uombolezaji, je ni ubunifu ajira au ufinyu wa fikra?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bujibuji, Apr 27, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,998
    Likes Received: 5,129
    Trophy Points: 280
    Kila kukicha vikundi vya kukodi kwenda kuomboleza misibani vimekuwa vikiongezeka kwa kasi jijini Dar es Salaam. Je huu ni ubunifu wa ajira au ni ufinyu wa fikra?
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni Ubunifu wa ajira, wameona kuwa baadhi ya watu wanahitaji huduma LILIWA.......so ukizingatia siku hizi watu wako busy kiasi, unaweza kukosa watu wa kuhudhuria misiba, sasa nadhani wana soko kwa bidhaa yao hii, Siamini kama ni ufinyu wa fikra...........Jaribu kulitazama na jicho chanya........
     
  3. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    yote sawa A NA B
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni ubunifu tulichelewa Kuanza; Nilitembelea Botswana miaka ya 90 walishaanza huko kuwa na hiyo ajira
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    wameiga kenya hiyo kwa waluo wa kenya ni common!!!
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Entrepreneurship Spirit mtu wangu wala siyo kutafuta ajira! Watu wanaoona opportunity hao!
     
Loading...