Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuibuka kwa 'BIBI' Tabora kunaashiria nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Apta Kayla, Mar 29, 2011.

  1. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameibuka mama anaetoa tiba ya kikombe huko Tabora kwa gharama ya TSH 500, ni muumini wa kikristo {haikutajwa kanisa gani} anatoa maombi kabla ya kikombe. Watu wengi wameonekana kwenye foleni wakisubiri tiba. Source ITV Hapa na Pale leo.
    Je, hii inaashiria nini? WaTZ wengi tuna magonjwa sugu yaliyoshindikana hosptalini?, Wa TZ tumepoteza imani na tiba za Hospitali zetu, au .....?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh hii sasa ni biashara huyu mama geresha tu
     
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Uhuni tu na wataibuka wengi, wamesoma akili za watanzania, na watatuchezea sana
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo fashion mpya, unanunua legitimacy kwa lebo ya "muumini wa kikristo" na maombi, then unaendeleza uganga wa kienyeji na uaguzi.

    Kisha unawachaji watu shs 500 tu ili waje wengi, watu wenyewe hawana kitu.

    Wakija kushtukia ushatengeneza kibunda na kupunguza unemployment, aidha, ushasaidia watu kwa "placebo effect".

    What's not to like? Ingenious, serikali yenyewe haina mfumo wa afya wa kuwapa watu matumaini, so what's wrong with a little miracle here and there.

    You just gotta love it.
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Njaa iliyojaa makanisani. Unavyoona utitiri wa makanisa yenye waumini watatu-kumi ni dalili za njaa na utapeli uliojaa huko mf:- "DECI" nk
     
  6. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, jamani kuna mwanamke tabora naye anatoa tiba kwa mtindo wa babu wa loliondo kwa chaji ile ile ya sh. 500 na watu kibao wanakunywa.

    Source: Itv
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,085
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo kwa viongozi wa dini waliokwisha kunywa kwani inaweza tokea na wao wakaanza kuoteshwa na kuanza kazi ya tiba, mwaka huu kanisa lote mtageuka waganga wa sh 500 mia5, hakika shetani atawachezea sana. Tubuni na mrejee kwa Mungu mtasalimika na fikra potofu za eti kikombe cha babu
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf,nipo hapa nacheki taarifa ya habari ya TBC 1naona habari kuu ni kuibuka kwa mwana mama huko Tabora aitwaye Margareth Mutalemwa anayetibu watu wenye magonjwa sugu kama vile UKIMWI,kisukari,mkanda wa jeshi na mengineyo,anatibu kwa kuwapa wagonjwa kikombe ambacho bei yake ni sh 500.Mama huyo anasema ameambiwa na Mungu atoe dawa hiyo kwa watu mbali mbali wenye magonjwa mbali mbali. Source.TBC 1 taarifa ya habari ya saa 2 usiku.
     
  9. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nami pia nimeiona hiyo story(kupitia TBC1)! Yaani sielewi matukio haya mwisho wake utakuaje! Ni kweli ni miujiza ya Mungu yule tunaemwabudu na kumwamini au kuna something else?
     
  10. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani hizi ni dalili za ukomo wa maisha ya Dunia!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimeona pia ITV taarifa ya saa 2 - huyo mama kawachanganya viongozi wa serikali huko na pia viongozi wake wa dini
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,085
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    naona mngeachana na babu kwani yuko remote area na huyo wa tabora yupo town kwahiyo huduma zote muhimu nahisi zipo. mbali na huyo pia kuna dogo wa mbeya naye tayari anaendelea kufanya mambo ya kiuganga pia kuna mwingine media zinampotezea yupo Rombo kwahiyo mpaka sasa tuna waganga wanne na mkristo mwingine arusha eti kamuona Mungu na mwingine kaoteshwa eti 21-may ni mwisho wa dunia, mwaka huu akina kibwetere wataibuka wengi na watapata support ya kanisa.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli mwaka wa vikombe huu
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeona lakini nahisi utazuka mlolongo mkubwa wa watu wa mfano wa babu kwa madhumuni ya kuchakachua huduma ya babu. Nadhani muda pekee ndiyo utaoeleza nani mkweli nani muongo au wote ni waongo?
     
  15. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,085
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nakwambia hiyo bado trela picha lenyewe bado, siku utakapo ona mzee wa upako/maaskofu wa kkkt nao wameanza kugawa gawa dawa ndio picha litakuwa limekolea.
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nitajitahidi kuongeza masaa ya kulala usingizi labda na mimi nitaoteshwa
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wataibuka wengi... Duh lah!!
     
  18. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    God Help us ti known the truth about what is going now
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    nahisi hawa wa vikombe walikuwa wengi sema walikuwa hawajitangazi tu..sasa kuona babu katoka na kila mtu nae anataka kutoka kwa tsh 500...time will tell
     
  20. D

    Deo bony Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamanie tumecho shwa na hawa matapeli, kama ni mkia hata kenge anao tuangalie niwanani unakata zaidi.
     
Loading...